Hornet
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 26,892
- 52,491
Wanamanage vipi?Hapa mtaani kuna binti wa umri kama 27/ 28 hivi lakini anavowapanga hao wavulana hadi unawaonea huruma, watoto wana hatari siku hizi
Aah vingine vipaji for sure
Wanamanage vipi?Hapa mtaani kuna binti wa umri kama 27/ 28 hivi lakini anavowapanga hao wavulana hadi unawaonea huruma, watoto wana hatari siku hizi
Inatisha, na wanajua kbs kaunguaWanamanage vipi?
Aah vingine vipaji for sure
Singo maza wengi wako kama wewe!Habari zenu wapendwa, samahanini kwa Uzi huu kama nitakuwa nimewakwaza.
Hapo nyuma nilikuwa na boyfriend alikuwa ni mtu asiyejari ukaribu wetu alikuwa anajari simu yake zaidi kuliko mimi ilifikia kipindi ata tukiwa 6/6 tunafanya akiwa anaperuzi nilijitahidi kumweleza kuwa hiyo tabia ananikwaza lakini hakuacha alidai kwamba anapopanda na simu inamfanya achelewe ukweli ni kwamba alikuwa ananiondolea mode hata nilikuwa si enjoy kabisa.
Sasa nikazua ka tabia ka kuchepuka, kusema ukweli tabia hiyo nilikuwa sina ila kutokana na aliyokuwa ananifanyia huyu, ikabidi tu nijaribu kutafuta furaha yangu.
Baada ya kutoka zaidi ya mara 7 kwa watu tofauti, bahati mbaya wiki iliyopita akawa ametufuma na rafiki yake na huo ndio ukawa mwisho wetu wa mahusiano.
Sasa wapendwa nangu juzi nilikuwa najisikia ovyo ovyo ikabidi niende kupima na majibu yametoka kwamba mie mjamzito.
Nimewaza sana ata sitambui nimwambie nani najua fika nikimwambia useni atakataa tu sasa jamani nifanyeje mie?
Jna lako na hii koment[emoji23] [emoji23] [emoji23] khaaaah!!!!Unaachia Sana chini mama
Ntalea mwenyewSingo maza wengi wako kama wewe!
Ktk waliokut****a tafuta boya kisha mpe mzigo.
Haaaaa umeongea point sana great thinker watauelewa-chai.
-lakini usiumize kichwa mkuu, mwenye ujauzito ni wewe ulieubeba.
nimeamini mtoto wa kaka sio ndugu yangu ila mtoto wa dada ndo ndugu yangu!
Do mnanpa laana au mnanishauri?HUJISKII KUWA NA UKIMWI?
HUJISKII KUWA NA GONO?
HUJISKII KUWA NA MAAMBUKIZI SHINGO YA KIZAZI?
HUJISKII KUTUMIKA KINGONO?
HUJISKII KUWA CHEAP?
HUJISKII KUWA INSIGNIFICANT NOBODY?
MWANAMKE ANA SIKU 9-10 ZA KUPATA UJAUZITO KWA MWEZI MMOJA!
KUWA KATIKA HIYO WIKI NA SIKU TATU ULIFANYA MAPENZI NA WATU 8?
UNLESS NI BIDHAA UNATANGAZA LAKINI KAMA NI KWELI KUNA SHIDA HAPA ZAIDI YA USENI!
WALA SI UONGO!Wanamanage vipi?
Aah vingine vipaji for sure
Asa mbona unakuwa mkali[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ina huu? Wanijua? Mekuita? Au wajipendekeza uonekane umo
Syo unifikiliavyoKwahiyo unataka kutudhihirishia kwamba una roho nzuri,siyo mchoyo?
Basi na mimi nitunuku nijazie jazie kucha,miguu!
Kazi ipo hapaHahahaa keep it low girl.
Uliamua kuuza tu night standNilikutana klab mmoja nayemjua ni uyo rafiki wa boy sasa nAeee katishiwa kanichukia sana
Nimilikishe mm,nilonao hawanitoshi na mama watoto hataki kubeba tenaHabari zenu wapendwa, samahanini kwa Uzi huu kama nitakuwa nimewakwaza.
Hapo nyuma nilikuwa na boyfriend alikuwa ni mtu asiyejari ukaribu wetu alikuwa anajari simu yake zaidi kuliko mimi ilifikia kipindi ata tukiwa 6/6 tunafanya akiwa anaperuzi nilijitahidi kumweleza kuwa hiyo tabia ananikwaza lakini hakuacha alidai kwamba anapopanda na simu inamfanya achelewe ukweli ni kwamba alikuwa ananiondolea mode hata nilikuwa si enjoy kabisa.
Sasa nikazua ka tabia ka kuchepuka, kusema ukweli tabia hiyo nilikuwa sina ila kutokana na aliyokuwa ananifanyia huyu, ikabidi tu nijaribu kutafuta furaha yangu.
Baada ya kutoka zaidi ya mara 7 kwa watu tofauti, bahati mbaya wiki iliyopita akawa ametufuma na rafiki yake na huo ndio ukawa mwisho wetu wa mahusiano.
Sasa wapendwa nangu juzi nilikuwa najisikia ovyo ovyo ikabidi niende kupima na majibu yametoka kwamba mie mjamzito.
Nimewaza sana ata sitambui nimwambie nani najua fika nikimwambia useni atakataa tu sasa jamani nifanyeje mie?
Ata simjui ila uache kugawa papa kama kuku lol.....piga hesabu vizuri ujue ni lini ilikua mara ya mwisho kuingia period zeni hesabu kwenye izo siku ulikutana ma nani....tulia ludisha kumbukumbu nyuma ila mwisho USITOE MIMBA....Unamjuwa?
Asira tuAsa mbona unakuwa mkali[emoji23] [emoji23] [emoji23]