Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

ukifanya hivyo hata mbu watakucheka!!! mbona huwa mnapenda kutumia nguvu nyingi kwa mambo ambayo yanahitaji busara ndogo tu!!! unless otherwise utuambie kwamba ulioa chizi na sio mtu mwenye akili zake....halafu nahisi kama chumvi nyingi imeongezwa hapa......

Mpwa mbona umekuwa mkali namna hiyo...?!
 
Kwan ina maana hujawai zungumza naye kuhusu mabadiliko ya tabia yake
Jarib kumweleza kuwa hupendezw na tabia mpya aliyozusha baada ya kupata hiyo smart phn thn uangalie kama atabadilika au....
Kama hakubadilika mtafute dada ke au mtu wake wa karb ambaye unahis ana uzito kwak umwambie akazungumze naye kuhusu ili na kwamba umechoshwa na hiyo tabia yake
 
Ukimpokonya nawe hakikisha hutumii yako... Si mzungumze myamalize? Kuna anaemkip busy si bure au labda ana ulimbukeni flan
 
nahisi hata huduma ya ndoa ni matatizo kwa mtindo huo
 
wote wawili hawana tofauti......na yeye anafanya nini humu saa hizi? kwanini asitumie mda huu kukagua watoto kama wamefanya home work na mambo mengine..... halafu anatuambia sisi tufanyaje sasa si amnyanganye tuuuu

Hujui kunya anye kuku akinya bata kaharisha???????
 
muite chumbani mzungumze sasa wewe kama mkeo anakushinda kiasi hicho si hatarii yaan mpaka ufikie hatua ya kumnyanganya cm ngoja nikufundishe kama mkeo hana kazi ya offsini mpe hausgal likizo mwambie akasalimie kwao hata miez miwili nadhan mkeo atajua umuhim wake kama ni wa offisini just make a romantic day umueleze kila kitu
 
Kabla ya kumyan"ganya na kuitupa baharin samaki nao wakajipge picha..ukae chini na mkeo na umwambie jinsi hyo tabia inavokukera atakuelewa..
 
kweli hizi simu zimekuwa kero....
unatoka na mtu ''out'' matokeo yake yupo busy kusoma threads za jf, anachat huko wazap, mara picha huko insta..aah
sasa tumetoka ili iweje..

Bila kusahau BBM.
 
Sijui kwanini asilimia kubwa ya hawa viumbe huwa hawasikiii? Ila hapa mwenye tatizo ni wewe, naona atakua ame ku isolate. Unajiona mpweke kwani hata mtu wa kupiga naye story yupo busy na yake. Mwache aizoee hatakusumbua sana.
 
ulimnunulia wewe maana usijempokonya ikawa ugomvi..cha msingi kaa uongee nae kuhusu tabia hiyo ambayo kwako unaona sio nzuri.bila shaka atakuelewa tu...
kama yeye mwenyewe haoni ni wazi hata ukimwambia hatakuelewa zaidi atakuambia ni wivu unakusumbua na hujiamini! mwana chukua sim tupa we ndo kamanda on duty at your home! na akae hata mwezi bila simu we unaogopa ugomvi? kwanza ugomvi ndo unaongeza mapenzi kwenye ndoa! mi nilishatupa moja ya wife kwenye maji nikaona haitoshi nikaweka kwenye jiko la gas nikaichoma! akakaa kama miezi miwili hana simu kwakua nilimwambia akinunua nyingine naifanya vivo hivyo mpaka atakapojifunza utumiaji mzuri wa simu! kila akiomba nimnunulie au anunue nyingine namwambia familia haina hela ya kutosha akitaka atumie yangu pindi tupo wote! baadae nikamnunulia simu na wala si smartphone! mpaka sasa anjua ni wakati gani mtu unatakiwa uwe busy na masimu, na simu nyingi za kwao ni za kipuuzi ukisikiliza!


My take is kwa wanawake kuwa busy na simu ukiwa kazini au muda wowote ambao me and the family doesnt need your attention, tukirudi nyumbani ni muda ambao familia needs you!
 
Smartphone imeleta kizaa zaa kwenye familia yangu. Sasa mambo mengine ya kifamilia hayaendelea. Muda wote kwenye blogs, facebook, instagram, twitter na whatsup. Yaani House girl ndo amekuwa mama mwenye nyumba.

Kuanzia kuwaandaa watoto kwenda shule hadi kuhakikisha wamelala.

Offcourse mambo yangu kama kuandaa nguo, chakula changu n.k nilishazoea kufanya mwenyewe tangu utotoni.
mwana chukua sim tupa we ndo kamanda on duty at your home! na akae hata mwezi bila simu we unaogopa ugomvi? kwanza ugomvi ndo unaongeza mapenzi kwenye ndoa! mi nilishatupa moja ya wife kwenye maji nikaona haitoshi nikaweka kwenye jiko la gas nikaichoma! akakaa kama miezi miwili hana simu kwakua nilimwambia akinunua nyingine naifanya vivo hivyo mpaka atakapojifunza utumiaji mzuri wa simu! kila akiomba nimnunulie au anunue nyingine namwambia familia haina hela ya kutosha akitaka atumie yangu pindi tupo wote! baadae nikamnunulia simu na wala si smartphone! mpaka sasa anjua ni wakati gani mtu unatakiwa uwe busy na masimu, na simu nyingi za kwao ni za kipuuzi ukisikiliza!


My take is kwa wanawake kuwa busy na simu ukiwa kazini au muda wowote ambao me and the family doesnt need your attention, tukirudi nyumbani ni muda ambao familia needs you!
 
Kabla ya kumyan"ganya na kuitupa baharin samaki nao wakajipge picha..ukae chini na mkeo na umwambie jinsi hyo tabia inavokukera atakuelewa..
ina maana wanawake ni watoto hawajui baya na zuri mpaka kila kitu waambiwe usifanye hivi fanya hivi! sasa lini mtakua na freedom kama hata kujiongoza hamuwezi katika level ndogo ya familia?
 
Mpige marufuku kuchungulia Fb na blogs,,,mruhusu Jf na twitter pekee,,, instagram no mwambie!
 
Wanawake bhana! Ukiwaambia ukweli wanakuwa wakali. Sasa mnataka muachwe kuendelea kufanya upuuzi? Au ndo haki sawa? Hg sio mama mwenye nyumba jamani ndi maana wengi wenu mnaishia kubebewa waume.! Badilikeni.
 
huyo mkeo hata kama angekuwa na kinokia cha tochi kama hana nidhamu na simu pia ingekukera.
 
Back
Top Bottom