Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

iMind

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
3,217
Reaction score
5,494
Smartphone imeleta kizaa zaa kwenye familia yangu. Sasa mambo mengine ya kifamilia hayaendelea. Muda wote kwenye blogs, facebook, instagram, twitter na whatsup. Yaani House girl ndo amekuwa mama mwenye nyumba.

Kuanzia kuwaandaa watoto kwenda shule hadi kuhakikisha wamelala.

Offcourse mambo yangu kama kuandaa nguo, chakula changu n.k nilishazoea kufanya mwenyewe tangu utotoni.
 
ichukue itupe kwenye maji iogelee ... huyo mkeo anawalakini awezi zingatia mitandao kuliko familia
 
ulimnunulia wewe maana usijempokonya ikawa ugomvi..cha msingi kaa uongee nae kuhusu tabia hiyo ambayo kwako unaona sio nzuri.bila shaka atakuelewa tu...
 
Sasa ndio mpaka kusahau majukumu ya familiaa mie mume ni kitu kingine banaa
 
kweli hizi simu zimekuwa kero....
unatoka na mtu ''out'' matokeo yake yupo busy kusoma threads za jf, anachat huko wazap, mara picha huko insta..aah
sasa tumetoka ili iweje..
 
ukifanya hivyo hata mbu watakucheka!!! mbona huwa mnapenda kutumia nguvu nyingi kwa mambo ambayo yanahitaji busara ndogo tu!!! unless otherwise utuambie kwamba ulioa chizi na sio mtu mwenye akili zake....halafu nahisi kama chumvi nyingi imeongezwa hapa......
 
Smartphone imeleta kizaa zaa
kwenye familia yangu. Sasa mambo mengine ya kifamilia hayaendelea. Muda
wote kwenye blogs, facebook, instagram, twitter na whatsup. Yaani House
girl ndo amekuwa mama mwenye nyumba.

Kuanzia kuwaandaa watoto kwenda shule hadi kuhakikisha wamelala.

Offcourse mambo yangu kama kuandaa nguo, chakula changu n.k nilishazoea
kufanya mwenyewe tangu utotoni.

Ikiwa una mpango wa kumpokonya smartphone your wife do it now; kwani kuna haja ya kuutangazia ulimwengu?
 
sijaona umuhimu wa kuwa na house girl kwenye nyumba yako.

house girl anakuwepo pale walezi wanapokuwa bize sana na mambo yao ya kila siku

sasa kama mkeo hana udhuru wowote, yuko tu na smartphone yake, kwanini mumtumikishe dada wa watu?

btw, haki yako ya ndoa unapewa na nani?
 
Ikiwa una mpango wa kumpokonya smartphone your wife do it now; kwani kuna haja ya kuutangazia ulimwengu?


[TABLE="class: outer_border, width: 700, align: center"]
[TR]
[TD]mmhh!! hii jf bana, ina wanandoa kabisa humu ndani ila hawajuani!! sasa nahisi hapa wamekamatana hawa wawili!!.. please dont fight where you are!!
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
wote wawili hawana tofauti......na yeye anafanya nini humu saa hizi? kwanini asitumie mda huu kukagua watoto kama wamefanya home work na mambo mengine..... halafu anatuambia sisi tufanyaje sasa si amnyanganye tuuuu
ichukue itupe kwenye maji iogelee ... huyo mkeo anawalakini awezi zingatia mitandao kuliko familia
 
ukifanya hivyo hata mbu watakucheka!!! mbona huwa mnapenda kutumia nguvu nyingi kwa mambo ambayo yanahitaji busara ndogo tu!!! unless otherwise utuambie kwamba ulioa chizi na sio mtu mwenye akili zake....halafu nahisi kama chumvi nyingi imeongezwa hapa......

miss you DEMBA!!

hiyo couple hapo juu sijui wanafidiana vipi vikojoleo vyao!
 
Last edited by a moderator:
miss you DEMBA!!

hiyo couple hapo juu sijui wanafidiana vipi vikojoleo vyao!
haa haa haa nimekuona unamuuliza kama anapewa uhausi!! kwan uhausi watu huwa wanapewaga saa ngapi? sio muda kama huu kweli.....
 
bila strings???

aaah!!! hapana!! accept the deal of suffering every weekend!!

Si antak kuitupa? I phone 5 JALALA nipo kabisaaa! Ukizingatia ni HAZARDOUS WASTE HIO!
 
Back
Top Bottom