Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

Nina mpango wa kumnyang'anya smartphone mke wangu

Kama amezoea kutumia hizo simu hataweza kutumia kitochi tena, kama unataka kuongea na yeye si uchat nae?
 
haa haa haa nimekuona unamuuliza kama anapewa uhausi!! kwan uhausi watu huwa wanapewaga saa ngapi? sio muda kama huu kweli.....

hahaa!! point ya msingi bana ni tunda la edeni tu!!

mi naona achangamke, la sivyo, mkewe atagongewa instagram hivi hivi!!

naona yuko online hapa hapa jf...! fuatilia vizuri huu uzi utamuona!
 
sasa kama anataka uhausi jee? na mutu yupo bize na smatfoni

Simple, anamtumia picha zakikubwa thn atajua husband wake anataka ile kitu wana jf wanaita papuchi
 
wote wawili hawana tofauti......na yeye anafanya nini humu saa hizi? kwanini asitumie mda huu kukagua watoto kama wamefanya home work na mambo mengine..... halafu anatuambia sisi tufanyaje sasa si amnyanganye tuuuu

we tungejueje kama mke wake ana martphone na pia kuwa anajua kutumia mitandao? katupa taarifa tu na pia ili tujue kuwa yeye ni selfish
 
Si antak kuitupa? I phone 5 JALALA nipo kabisaaa! Ukizingatia ni HAZARDOUS WASTE HIO!

ila huyo mke wake bana nampa like kokote kule aliko!!!

iwe ni fb, watasapp sijui whatdown mtajue wenyewe!!!

yani mwanamke anafanya full utilization ya iphone20 wewe unakuja kulialia hapa?

eti lara 1, hii ni halali kweli?
 
Last edited by a moderator:
ukioa mwanamke kama wema sepetu, jackline wolper, irene uwoya, jack cliff, shilole, sinta na mwana bongo movie yeyote,

kubaliana na hali hii, ni sehemu mojawapo ya wao kuwa sokoni! wenyewe wanaita MARKETING MIX!
 
mmmkuu usiangaike wala kwenda mbali njoo utupe jalala sija jaa nipo empty
 
Mpe housgel likizo. huyo mkeo Smartphone atajipokonya mwenyewe
 
Smartphone imeleta kizaa zaa kwenye familia yangu. Sasa mambo mengine ya kifamilia hayaendelea. Muda wote kwenye blogs, facebook, instagram, twitter na whatsup. Yaani House girl ndo amekuwa mama mwenye nyumba.

Kuanzia kuwaandaa watoto kwenda shule hadi kuhakikisha wamelala.

Offcourse mambo yangu kama kuandaa nguo, chakula changu n.k nilishazoea kufanya mwenyewe tangu utotoni.

jamaa muongo wewe eti umezoea kuandaa chakula chako toka enzi za utoto da
 
Back
Top Bottom