Nina mfumo dume au yeye ana mfumo jike?


P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
kumbe kumsaidia mwenzio kazi ni mambo ya kizungu?
na yenu waafrica ndo yapi hayo?
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Anaanza kutoa mifano ya wanaume wanaofanyaga hizo kazi,jamani inauma sana wife anapokuambia ati msaidie kupika,wakati siyo mgonjwa i need your advise kabla sijachukua hatua plz plz anakera sana!
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
kumbe kumsaidia mwenzio kazi ni mambo ya kizungu?
Na yenu waafrica ndo yapi hayo?
african culture is there to survive soma thngs fall apart ujue kazi za mwanamke
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,011
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,011 280
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
maumivu ya kichwa huanza taratibu na baadae hujakuwa zaidi..
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Haiitaji ushauri!
Kama kichwa cha familia amua mwenyewe!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
african culture is there to survive soma thngs fall apart ujue kazi za mwanamke
we niambie, mi niko form one unanioverdose......
bado nasoma hawa the bus driver!!!!
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
una mfumo dume ndio kwani ukimsaidia mwenza wako utakatika ubongo au utageuka kifanyio chako?...........labda anachoka jaribu kuzungumza nae kama anazidiwa ajiri msaidizi hiyo ndo solution lakini kutoa talaka mmmmmh ndo mfumo dume utadhihirika mara hamsini.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,334 280
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
wewe acha ujinga msaidie mwenzio! nikianza kukwambia yakwangu utashangaa...
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
Hapo kwenye RED.
Kwakua umeomba ushauri nami naona, akiendelea kung'ang'ania kubali kufanya.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,827
Likes
3,157
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,827 3,157 280
Habar za mchana wakuu, ni wiki ya pili sasa mke akinilalamikia ati nina mfumo dume kisa nimekataa kumsaidia kazi za ndani ikwemo kufua na kupika naombeni member akiendelea kung'ang'ania nimpige chini? Mana anaiga mambo ya kizungu ati tusaidiane
Huo kamwe sio mfumo dume mkuu_ila hiyo sio sababu ya kumpiga chini,..wewe komaa tu kumwambia hautaki.

Keep it up_hayo mambo ya kusaidia kazi za ndani(kuosha vyombo,kufua,kupika etc,..etc..)wacha wafanye waliosoma academy_sisi wa kata sio mambo yetu kabisaaaaaaa....labda aumwe...!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Remember you signature......Surrender it's only for sissies....lo!
Kuna haka kamsemo kasemacho "One who causes others misfortune also teaches them wisdom".

Hivi unaweza kuniambia kila kitu tutafanya kwa matakwa yetu na kamwe hatuwezi kuangalia matakwa ya wenzetu?

Japo wanasemaga mwanaume msimamo ila kwa hilo nalipinga 100%.
Kusaidiana kunahitajika katika majukumu ya nyumbani.
 
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
956
Likes
75
Points
45
mwananthropolojia

mwananthropolojia

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
956 75 45
kama anaona kazi aajir msaidiz amsaidie kaz za nyumban,ila sio ww,simama kiume
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012