Mkuu mchakato wetu mbona kimya
fANYA MIPANGO UENDE ULAYA WEWE UKAPIGE HELA UJUE WE NI MTU WA KIPEKEEKivipi mkuu, nichangamke, mi ata cjui nahs kama sifai fai
Njoo pm nione nakupa ushauri ganDuh mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wewe jamaa wewe una akili ka Dr Luis..Aolewe tu...kwanza natafuta mchumba!
Kweli culture galFunny thing kuna wajinga wanamuamini na kumuonea huruma kabisa.... huyu ni James delicious at work sasa kwa kua kuna kamata kamata wameamua kuja kivingine, lol.