Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
Dah pole sana kama unamaanisha hilo tatizo unalo. Lakini ipo njia ya kitaalam ambayo itakufanya kugundua jinsi tawala katika hali hiyo uliyonayo na kwa hapa nchini kipimo cha kugundua hilo kinafanyika kwenye Ofisi za Mkemia Mkuu wa Serikali. Just kama unaweza nenda ofisini kwao eleza tatizo lako na utasaidiwa kuweza kujua kati ya jinsi mbili ulizonazo ipi ndio iko active kuliko nyingine na unaweza kufanya uamuzi wako sasa.
Ww sio wa kwanza hizo case kutokea na huwa zinapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali kufanyiwa uchunguzi na mwisho majibu kutoka na kumaliza utata huo.
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Jibu unalo siku nyingi mbona. Ndugu zako na marafiki wanakujua kama mwanume au mwanamke?
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Kama una mwonekano wa kike bora uolewe. Lakini ufanyiwe operation kuondoa hiyo ya kiume.
 
we tendo lipi unapenda fany ....afu kwenye kuolewa mahari unatoa ww au maana maisha yamekuwa magumu
 
Hivi ukiwa na jinsia mbili na zote ziko active unaweza ukajitia mimba, yaani kama vile unapiga chaputa then unachukua shahawa unaziweka upande wa pili at the end of the day u become a mother and a father of your own kid.
Duh nimechelewa mada. Kama hujajibiwa, embu nikupe muangaza kidogo.

Kama ikitokea hivyo then itakuwa asexual reproduction. Sasa kuna negativities kibao. Kama Kaka na dada wakikutana, offspring ana chance kubwa ya kubeba genetic diseases. Sasa kama kajipiga mimba mwenyewe then that's an issue.

ILA!!! Niaje, hii kitu it's not possible, hakuna human anejulikana kwa sasa ambae ana two reproductive organs na zote simama active!!! Ndio maana huyu OP nampa ushauri akaangalie ipi itamuwezesha kupata offspring. Anaweza akawa anasikia hamu pande zote but unakuta maybe hana sperm production, or he has sperm production but hana semen(fluid ya kucarry the sperm) but ana overies OR unakuta hana overies but he has a fully developed male reproductive system. The opposite is true. I repeat mpaka sasa there hasn't been a known human being who has both sexes to be sexually active... One side lazima iwe infertile.

It's not possible but it is plausible [emoji2] [emoji2] [emoji2]

-callmeGhost
 
Katika maisha yako yote umekuwa uki julikana kama mwanamke au mwanaume. Namaanisha kuanzia jina,shule ulizosoma, mtaani etc. Wanakutambua kama mwanaume au mwanamke.

Jinsia unayotambulika nayo na ambayo umekuwa ukikshi nayo ndo uendelee nayo hiyo hiyo. Kama ni mwanaume oa, kama ni mwanamke olewa.
 
Kwa hali yake hawezi kuwa mwenye furaha nchi hii!Mungu angemsaidia akaishi Marekani ama Ulaya.Kwa tabia ya waafrika ni wabaguzi wa hali ya juu sana na huenda wengi wakamtukana na kumlaumu kwa nini yuko hivyo bila kujua ni ajali za kibiolojia.Ukizaliwa Tanzania na matatizo kama hayo na yanayofanana na hayo,ni kama adhabu nzito utakayobeba wewe na familia yako.Hata akizaa,watoto watadhihakiwa sana.Ila Mungu amtie nguvu tu maana ni mtihani mkubwa sana
Msitumie nguvu zenu bure kumjibu huyu jamaa ni muongo anawapima akili tu. Angekuwa kweli ana tatizo hilo angekuwa serious hata kwa maelezo yake tungemjua kwamba huyu ni kweli anahitaji ushauri, badala yake katumia maneno ya mzaha kweli kujieleza...huyu mkongwe hapa JF kabadilisha ID karudi upya.
 
Hapo ndipo unapozidi kunichanganya tu,
Ukiwa na jinsia mbili lazima moja inakua active nyingine weak hapo umenichanganya zaidi
Ila subiri nitarudi tena.
 
Kama kweli umezaliwa na jinsia mbili, kwa elimu yangu ndogo kuhusu hiyo kitu ni kwamba jinsia moja ina nguvu zaidi ya nyingine... Na wala haitakiwi kukuumiza kichwa, unalifahamu hilo, kama hujui kabisa nenda kwa madaktari wakusaidie kubaini...
Fuata yenye nguvu zaidi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom