Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?


Status
Not open for further replies.
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
505
Likes
262
Points
80
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
505 262 80
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
 
N

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,920
Likes
2,149
Points
280
N

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,920 2,149 280
Hamjambo wana jf,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini.

Kibayolojia nina jinsia mbili.


Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.
Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo.
Nina dinda pia naona siku zangu.

Nna dunja (maziwa)
Kidogo.

Siku naona kamakawaida.

Naogopa sana kujulikana,

Naomba msaada wapenzi.
Kwa usawa huu olewa tu ndugu
 
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
505
Likes
262
Points
80
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
505 262 80
Kama zote zinafanya kazi ni vyema upate ushauri wa kitabibu zaidi,ikiwezekana upate na vipimo kabisa kujua ni jinsi ipi ina nguvu zaidi
Asante mkuu, ila pia nshawahi kugegeda mkuu ila, kwa kukificha,

Ila pia hii nyingne nayo ina genye mkuu
 
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
505
Likes
262
Points
80
T-future

T-future

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
505 262 80
Unahitaji msaada wa kitabibu ili moja ipunguzwe nguvu
Nguvu sio shida, hii K ikionekana?????

Duuuh, bleed itakuwaje kama nataka kuwa men??

Nataka nizalishe nijue kam mbegu zipo,

Wasijeua moja kumbe huku A hapana kaz,


Ukiangalia picha yang profile inasadif jins gan nadata nchague nn
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,027
Likes
1,807
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,027 1,807 280
Hivi ukiwa na jinsia mbili na zote ziko active unaweza ukajitia mimba, yaani kama vile unapiga chaputa then unachukua shahawa unaziweka upande wa pili at the end of the day u become a mother and a father of your own kid.
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
9,629
Likes
20,827
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
9,629 20,827 280
Nguvu sio shida, hii K ikionekana?????

Duuuh, bleed itakuwaje kama nataka kuwa men??

Nataka nizalishe nijue kam mbegu zipo,

Wasijeua moja kumbe huku A hapana kaz,


Ukiangalia picha yang profile inasadif jins gan nadata nchague nn
Ndo maana unatatiwa kupata ushauri wa kitaalam ukiambatana na uchunguzi wa kina kujua kama waweza kuzalisha au kuzalishwa, baada ya uchunguzi watakushauri jinsi ipi ipunguzwe nguvu
 
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
387
Likes
304
Points
80
simba wa dodoma

simba wa dodoma

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
387 304 80
jilidhishe mwenyew kama ya kiume ina nyege ipindishe iiende kwa K kama k
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,212