Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
Pole sana. Kama wewe ni Muislam, fanya istikhara nauombe muongozo kutoka Kwake Muumba Mwenye-Enzi-Mungu-Allah-Mlezi.
In shaa Allah, Atakuongoza nini ufanye. Aamiyn
 
kwan kuna taabu gan ukiolewa wakat huo unagegeda shoga zako hadi ukapata mtoto
 
Tatizo anataka awe dume ilihali mwili umejaa ukike zaidi. Dawa hapo nikukata hicho kisimi kilichojigeuza mtutu wetu.
 
Huyu jamaa anadanganya live live""kwanza mtu anapozaliwa kitu cha kwanza wanamkagua kama yupo kamili au ana kasoro yeyote???? Je mpaka kufikia umri huo umejigundua hilo tatizo lako ukubwani au tangu utotoni???????? Wewe utakua jamii ya akina kaoge lasivyo tumia eksozi kutoa moshiii[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Funny thing kuna wajinga wanamuamini na kumuonea huruma kabisa.... huyu ni James delicious at work sasa kwa kua kuna kamata kamata wameamua kuja kivingine, lol.
 
Me, ila nna wowo sio la hapa, naish kwa mazoea tu, naonaga soni ugenin, wadada humipenda san kazn ofcn
Mkuu, nikushauri tu kama huna makende, usijaribu kujiharibu maana utajakujuta mbeleni, waone madaktari, wataiua hiyo Me ubaki na Ke na utafurahia maisha kabisa, ukishaiua hiyo Me njoo unione mkuu maana kwa natafakari ulivyo na Ke nzuri
 
Tafuta jinsia ambayo unahisi itakufanya kuwa huru zaidi kisha nitafute pm nikuunganishe na mtaalam ukafanyiwe vipimo na matibabu ndg yangu.
 
Mkuu, nikushauri tu kama huna makende, usijaribu kujiharibu maana utajakujuta mbeleni, waone madaktari, wataiua hiyo Me ubaki na Ke na utafurahia maisha kabisa, ukishaiua hiyo Me njoo unione mkuu maana kwa natafakari ulivyo na Ke nzuri
Mkuu yani ukizunhumzia surgery hunipati. Weee,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom