Me ni kibibi gagula mkuu yaan me ni sawa na bibi yakoMkuu una umri gani nimependa id yako
Mkuu me nataka mwanaume mwenye dushe tu sio na papuchiMe, mdo mana kuna cjui shunie, meanza kumtamani, hata ze dudu napenda io kwa faida ya side B yangu
unauliza ana nini akat ndo ashakupendaYaan ashindwe ana nini huyu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mpe tunda banaYaan ashindwe ana nini huyu
Me ni mke wa mtu atafute tu wa kumfanyia majaribiounauliza ana nini akat ndo ashakupenda
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mpe tunda bana
daaah hii ni thread yangu ya sikuMe ni mke wa mtu atafute tu wa kumfanyia majaribio