Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Kuna uwezekano wa kufanyiwa uchunguzi zaidi wa kitabibu, daktari akigundua ni jinsia ipi inanguvu zaidi anaweza kukushauri ile dhaifu ikafungua ( operation), kisa ataamua aidha kuoa au kuolewa kutegemea jinsia gani itayokuwa imebaki yenye nguvu zaidi.
 
huyu mleta mada anaweza kuwa mwongo wana jamii forum,kibailojia mara nyingi mtu mwenye jinsia mbili moja inakuwa inactive,haifanyi kazi sasa ww inakuaje unaleta taarifa za uongo hapa,??
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Kuna mwenzako mwingine pale ubungo alikua anajifanya ana junsia mbili kumbe lishoga mamake linafumuliwa marinda....

Sasa kama ni staili zenu mmeanzisha muwe wawazi bhana... bishara ya kiki tanzania inashamir sana.
 
Dah boxa yangu imetuna ghafla
Ahhaha!!!!!!! pm ya jamaa itakuwa inafurika msg watu wanataka wakatoe bikra

Hata mm huyo jamaa nikimpata simwachi napiga mzingo fresh... Atangaze dau kwanza kabla hajaenda hosp
 
Hivi ukiwa na jinsia mbili na zote ziko active unaweza ukajitia mimba, yaani kama vile unapiga chaputa then unachukua shahawa unaziweka upande wa pili at the end of the day u become a mother and a father of your own kid.
Hahahaa very critical approach! Ila mtoa mada nahisi ataka sana kugegeda kuliko kugegedwa mkuu! Umenichekesha hakika
 
Ahhaha!!!!!!! pm ya jamaa itakuwa inafurika msg watu wanataka wakatoe bikra

Hata mm huyo jamaa nikimpata simwachi napiga mzingo fresh... Atangaze dau kwanza kabla hajaenda hosp
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
99% huyu ni muongo, si kwamba hermaphrodites hawapo wapo sana tu but kwa upeo wangu wa kuangalia majibu yake humu ndani katunga hii stori. Huyu ni mwanaume lakini anaweza kuwa na matamanio ya kuwa mwanamke ama engine ishakufa
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Tupia picha mkuu
 
Hujawahi gegedwa!Ikisimama siuta omba umfir* jamaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom