Sure!Funny thing kuna wajinga wanamuamini na kumuonea huruma kabisa.... huyu ni James delicious at work sasa kwa kua kuna kamata kamata wameamua kuja kivingine, lol.
Ni miongoni mwa wale wenye nafasi zaoMim ni mtumishi TANESCO
Njoo kwanguMkuu me nataka mwanaume mwenye dushe tu sio na papuchi
Kuna watu wamejitolea kujaribu hizp nanilii zako????TO ALL:
NASHUKURU KWA MISAADA YA MAWAZO, MICHANGO NA MAPENDEKEZO COMMENTS &PM,
NB: MIMI SIJIUZI HAPA WALA MTAANI ,NIMEJITAJI ASSISTANCE YA GREAT THINKERS,
SO KAMA UNA HITAJI LA MAHUSIANO YA AINA YOYOTE, LAZIMA UVUTE SUBRA(PM)
PM NI NYINGI NAAOMA NAELEWA NA REPLY,
YOU CAN'T BELIEVE EACH OTHER.
Kwa uelewa wangu, jinsia moja huwa iko weak kulinganisha na nyingne so mimi nadhani ungeangalia ipi iko active ili ufanye chaguzi sahihi.Hamjambo wana JF,
Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.
Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.
Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.
Naogopa sana kujulikana.
Naomba msaada wapenzi.
According to you. Mawazo hayafanani.Ninarudia tena wewe ni mwanaume ila ni shoga huna cha jinsia mbili wala tatu inamaana hizo jinsia zimetokea ukubwani? Kama ulizaliwa hivyo wazazi wako na madaktari walishindwaje kukusaidia? Ila unajua mwanaume atakae kufuata ni Basha tu hili ni tangazo la biashara.
I was speaking my mind nigga.... don mind me. lolWhat the illusionist you are!!
Unashangaza but utakuwa si mtu wa kawaida..Unasema?
MmmmhMatako, choklet, maziwa madogo sana, sina chunusi, ndev mbili, nywele lain ila fupi, mlaini lain mpaka najichukia. Spend demn
Nikithibitisha kweli upo serious nitagharamia kila kitu ikiwemo usafiri wa mwanza to Dar.How much will cost?