Duuh wewe unaweza kumuoa,ukilala akidindisha jee haa haa utaliwa weweKwa usawa huu olewa tu ndugu
Thamks mkuu. Pia kuthinitisha parts zote kuwa actv soma comments za wengne(shuhuda) tupo wachache.Nadhani unapaswa kufanyiwa vipimo vya mifumo yako ya uzazi ili kujua upi upo complete, strong an full functioning then kutokea hapo ndo itafahamika.......japo ninachokijua nikua huwezi kuwa na system zote zikafanyakazi completely lazima moja wapo itakua weak or incomplete au zote zikawa partial
IPI inatoa mkojo ukitaka kukojoa?....Kwanza nshawah kugegeda kibish hii ya upand huu inakua dormant mda huo,
Kimaumbile sina mapumbu mkuu. Kwa chini ndo k ilipojitega.
Ila tukiacha masihara kidogo hukuwahi kuonana na wataalamu wa kitabibu ukawaelezea tatizo lako? Na vipi wakati ukiwa mwanafunzi ulikuwa una interact vipi na wenzako? Wanafahamu una tatizo ulilonalo?Nimeteseka miaka ming mkuu, kwel jf ni shelter
Uhwahwahwahwaaaaaaaaaaaaaa*Hivi ni nani alileta Make Up?*
*Maana ndiyo aliyeleta mabint matapeli huku nchini. Unakuta Msichana kapost picha anafanana na RIHANNA ila ukikutana naye live anafanana na DROGBA
[emoji6][emoji6][emoji6][emoji6]
Akijibu hili nitag mkuuIPI inatoa mkojo ukitaka kukojoa?....
Me, ila nna wowo sio la hapa, naish kwa mazoea tu, naonaga soni ugenin, wadada humipenda san kazn ofcnBinafsi yangu nadhani uzito wa maamuzi unayo wewe whether be a man or woman...
Kuna kiumbe wa Mungu hapo juu amekushauri uwende kuonana na matabibu...ushauri mzuri.
Ondoa shaka tumia kilicho active zaidi ya kingine.
Kutamani kuwa +- haitoshi hasa ukizingatia wapo wanawake pure wanatamani wangezaliwa wanaume na kinyume chake hivyo hivyo.
Sauti sio ishu
Appearance sio kesi ishu ni kiungo gani kipo active?
Nliwah geheda mama ntilie, kugehedwa nop, And labda mi wa kwanza kuwa zore activKwa hiyo Fe ilishawai kupigwa kwichi kwichi ? Kama teyali vipi ulipata kale kautamu cha kike ?
Je hiyo Me ilishawahi kumkwichi kwichi mwanamke na kumwaga Mbegu ?
Ninavyojua mm vyote haviwez fanya kazi kwa pamoja
[emoji3] [emoji3] [emoji3] poa mkuuAkijibu hili nitag mkuu
We kiboko[emoji1] [emoji1] [emoji1]Hivi ukiwa na jinsia mbili na zote ziko active unaweza ukajitia mimba, yaani kama vile unapiga chaputa then unachukua shahawa unaziweka upande wa pili at the end of the day u become a mother and a father of your own kid.