Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Nina jinsia mbili. Je, nioe au niolewe?

Status
Not open for further replies.
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Fanya hivi ukiwa na hamu ya kugegeda tafuta wa kumgegeda na ukiwa na hamu ya kugegedwa tafuta ugegedwe soini cha kuomba ushauri hapo nafsi yako tuu ndo yakuisikiliza naweza kukushauri A kumbe nafsi yako inataka B huoni hapo nshakukwaza?
 
pata ushauri wa daktari anaehusika na mambo hayo...ila je ushawai kua na mahusiano na men or dada...kama ndio ipi ulienjoy zaidi
 
Kama zote zinafanya kazi ni vyema upate ushauri wa kitabibu zaidi,ikiwezekana upate na vipimo kabisa kujua ni jinsi ipi ina nguvu zaidi
Huu ndio ushauri bora kabisa, ni vizuri kuamua baada ya kupata msaadawa kitaalam kujua ni jinsia ipi yenye nguvu zaidi, na mwisho ndio uje uamuzi wako, pole sana na fanya subra huku ukifuatilia taratibu husika.
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Chagua kiungo ambacho kina nguvu zaidi ya kingine ndo ukitumie.
 
Nadhani unapaswa kufanyiwa vipimo vya mifumo yako ya uzazi ili kujua upi upo complete, strong an full functioning then kutokea hapo ndo itafahamika.......japo ninachokijua nikua huwezi kuwa na system zote zikafanyakazi completely lazima moja wapo itakua weak or incomplete au zote zikawa partial
 
Hamjambo wana JF,

Mimi ni mgeni kidogo hapa na nina jambo la mda mrefu linanisumbua.

Hadi sasa hivi sielewi niamue nini. Kibayolojia nina jinsia mbili.Ila phenotype (kimtazamo) ni kama mwanaume kidogo.

Napenda kuwa mwanaume ila sauti yangu nyororo. Nina dinda pia naona siku zangu. Nina dunja (maziwa) kidogo. Siku naona kama kawaida.

Naogopa sana kujulikana.

Naomba msaada wapenzi.
Nenda ukafanyiwe upasuaji ibaki jinsia moja. By the way una muonekano wa kike au kiume?
 
Mmmh mapya tena kwahyo wewe ni shemale? Fanya vipimo kama una uterus kuwa mwanamke tu maana tayari una manyonyo.
 
Jamani kuna jirani yetu kijijini alikua hivyo wazazi wake wamfanya awe kama mwanamke kuanzia jina walimwita tausi na nguo walikua wanamvisha magauni
Lakini alikua anasimamisha alikuja mtia mimba mtoto wa mama ake mdogo
Tena baadae akaja gawa k akatusuliwa akaona kugongwa ni raha zaidi now nae kazaa na anaishi na mwanaume ila anamtito aliezaa na mwanamke
mh mh mh hiii funga mwaka kama sio story ya kutunga
 
Oaili uwe kichwa cha familia
hutajutia.Ili jiandae kutoa matunzo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom