Heart
JF-Expert Member
- Nov 29, 2011
- 2,673
- 1,714
Siogope ila nimeona mlivyopotea na kurudi pamoja ghafla bin vuuuum. Sijui ndio mlikua mnapakana grisi. . . Lolzz. . .
Mi siwezi kuwa na wasiwasi maana changu panga boi halioni ndani. Mtoto kiuno laini, kanga hata ikiegeshwa inakaa.
Tusiandikie mate....tuyaweke mauno uwanjani,watu waone mitetemesho na mirindimo...ukubwa wa wowowo sio kujua kukatika,watazamaji wanataka uno....khanga itiwe maji ilainike,uno lifanye kazi. Wanaume wote mtasahau njia za makwenu...#Chezea HEART nyinyiiiiii....