Nina dukuduku kuhusu Mbeya

Kylor

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2023
Posts
524
Reaction score
1,373
Nime tokea kuto papenda kwasababu Mbeya ni kama kijiji kilicho changamka ni mji ambao hauvutii kabisa ni vibaya kuliita jiji licha ya kukusanya kodi nyingi ila mbeya ni pabovu sana sijui wenzanguu mna paonaje?

Nitajieni sehemu za starehee mbeya ambazo ni classic?

Ata dodoma pazuri mji ulio anzishwa juzi tu
 
Inategemea unatembea wapi kibaka wewe.Pita mitaa ya forest uhindini,
 
Wewe hujatembea unatupigia makelele hapa tembea vizuri au mtafute mwenyeji anaepajua vizuri akutembeze utafuta huu uzi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…