Nimpe? Naomba ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpe? Naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,337
    Likes Received: 3,222
    Trophy Points: 280
    [h=3]Nimpe?[/h]

    [​IMG]
    Je, ni muhimu wanandoa kusalimiana mnapoamka asubuhi?
    Kwanza fahamu kwamba wanandoa wanapokaa muda mrefu baadhi ya vitu huanza kuchakaa kimapenzi. Hata hivyo upendo na wema husaidia kurudisha moto wa mapenzi na wanandoa kujiona wapya kila umri unavyozidi kuongezeka.
    Matendo yanayoonesha wema kwa wanandoa ni gundi inayoshikisha wawili kujiona wapo karibu na moja ya tendo la wema ni kumsalimia mwenzako wakati mnaamka hata kama mmelala kitandani kimoja na hata mlikumbatiana usiku mzima au ulimuweka mwenzi wako kifuani usiku mzima.
    Anayesalimiwa hujiona anapendwa, ana thamani na pia appreciated.
    ++++++++++++++++++++++++++
    Tupo kwenye new millennium kiasi ambacho watu tupo busy hata kuamka tunahitaji kuweka alarm ituamshe hata hivyo badala ya kukimbia bathroom kuoga ni muhimu kumpa kwanza salamu mwenzi wako ndipo uendelee na kazi zingine au na ratiba yako.
    Tafiti zinaonesha wanandoa ambao husalimiana asubuhi wanajiona ndoa yao ni nzuri sana na wana mahusiano yanayoridhisha.
    ++++++++++++++++++++++++++++++++
    Je, nini kinafanya maneno ya salaamu ya asubuhi kuwa muujiza katika ndoa na mahusiano?
    Unapomsalimia mwenzi wako maana yake unamwambia na kumpa ujumbe kwamba ni asubuhi njema tumeamka pamoja katika upendo na furaha na kwamba unajisikia vizuri kuanza siku mpya na mtu wako na pia unaweza msingi mzuri wa mawasiliana kwa hiyo siku mpya
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,464
    Likes Received: 28,338
    Trophy Points: 280
    Mpe tu bana
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Karibu tena ..
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,464
    Likes Received: 28,338
    Trophy Points: 280
    Asante Afrodenzi
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umpe nini sasa, salaam, dudes, au kitu gani ?!? Jamani ebu nisaidieni kuelewa.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,881
    Trophy Points: 280
    shukrani sana................
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wit!!!??
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    waswahili wanasema salamu ni kitu cha bure. hata kama mmelala na ugomvi, ni ustaarabu wa kibinadamu kusabahiana asubuhi, tofauti yaweza kuwa kuwepo ama kutokuwepo kwa mabusu, tabasamu na maongezi kidogo. by the way, ukiskia alarm tu ukaruka kitandani unaweza anguka kwa mstuko wa moyo ama kizunguzungu.so hata kama humpendi sana ulienae kitandani,mtumie kujiamsha hadi utampenda. muamshe na kabusu on the lips,muulize umeamkaje,msimulie umeota nini,spit what is on ur mind kama una wasiwasi kuhusu ile issue then run to the bathroom.ukiudi hukawii kukuta kakuletea na bfast kabisaa,lol (leo najua sitochapwa,lol!)
     
  9. N

    Nteturuye Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpatie
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umpe nini? Fafanua
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    salamu.
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mpe haraka sana kwan ulipewa na hela c bure ulipewa cha kutmia c kukorogea uji
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mpe asubuhi,mchana na usiku.
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    khaaa! So inamaana wewe huwa humpi?! Mpe bana tena bila kuchoka.
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 700
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Gud i will......
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama kuna wanandoa hawasalimiani asubuhi basi hiyo ndoa inakaugonjwa fulani. Msiposalimiana na kujuliana hali halafu watu wakakuuliza kama mkeo/mmeo hajambo unajibuje? Unadanganya kuwa hajambo?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna suala la utamaduni maana acha mke kuna vitoto vingine hata asubuhi havisalimii wazazi wao,yaani we acha tu maana wake wengine kichwa ngumu kama jiwe la buzwagi,mkiwa na kabifu utatamani uhame nyumba hadi gogoro liishe maana hata kama ana shida anakulima kimemo na kukuwekea dressing table,jamani ndo hizi!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi naonaga kimyakimya tu, labda kuagwa kwa busu na wakati mwingine tunapiga free tu
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Nipe mm!!
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,337
    Likes Received: 3,222
    Trophy Points: 280
    gaga embu tupe free style jamani tuokoe nanii za watu pengine zinaleta matanisho mtu akaacha kushika miguu ili kumuamsha mwenza kisa ajue anamwaga mwaya wangu nikiaga nikaoana kimya nabamizaga mlango kwa nguvu nikiwa natoka nasikia

    hny ubarikiwe mungu akuhifadhi ..nakwambia nikisikia hilo hata insuarance iishe traffic akiona gari anaakimbia kwanza
     
Loading...