Nimewaza hili🤔

Nimewaza hili🤔

Nimewaza kuhusu members wenye shida jf , ni mekuja na huu uzi kwa wale members wenye kuhitaji connection ya kutoka kimaisha 🤔

Anzisha NGO/FOUNDATION usaidie watu wenye shida haswa achana na hao wa connection sijui mtu kashindwa kulipia Kodi ya chumba! Kuna watu Wana shida kwelikweli hata mtaani kwako Wapo.
Mtaani kwangu hakuna maskini, naomba nikutoe hofu , sasa tumechanga kama wanakijiji zimefika billion 50 tunataka kibali cha barabara ya lami kwenye kijiji chetu , tunasubiri majibu ya tanroad tu kwa sababu barabara ipo chini ya tarura
 
Ooh tupigeni marufuku Keupe, sasa madini kama haya tutayapata wapi 🤪

Katika watu wa kuaminiwa ni mlevi akiwa amelewa na mtoto mdogo tu

Bwashee, naunga mkono hoja

Japo tunapaswa kuchukua tahadhari, Tanzania ya mwaka 2013 sio ya 2026
Bwashee tunamaliza pesa kwenye mapombe na kuna madogo hata kula ni ngumu
 
Back
Top Bottom