Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

amekurubuni akakuchezea akajua hujui.. huwezi kumkata kiu? punguza ulokole... kuwa mwanaume usugue vizuri mwanamke wewe kijana... umemwacha mdada wa watu na genye utadhani aendelee kukuganda una nn?
 
ulifungwa mikno na wewe usimchezee, ndo maana alikuacha unampaje akitakacho bila ya wewe kumchezea pia ili alainike ndo shughuli iendelee una haki ya kuachwaa, kuchezeana ndo hudumisha penzi.
 
Kina dada muache mara moja hiyo hiyo tabia ya kutoa bikra za vijana wa kiume na kuwaacha dilema
 
Kumbe shule zimefungwa eeh maana huu uzi ni wa watoto wa shule hata ukioa utakuja kushtakii JF du
 
Mmmmh kweli inabd ujichungilie inawezekan wewe ni dume jike .coz cjawah kuona mwanaume analalamika mwanamke amemchezea
 
Ningekuwa katika viatu vyako nisingeongea😱 ukiona anakuletea ndivyo sivyo ujue hapo ni kama😕 system restore ya windows, inacheck for the last changes made to a pc na kwa wewe naona ile mgegedo hukufanya vizuri! Jipange hapo alafu mambo yatakuendea poaa😀🙄
 
Mambo ya vibamia haya kijana wangu tuone wazee wako tukupatie ngongolya
 
MZEE MSASAMBEGU
ni mtazamo tu ila inawezekana hakupata alichotegemea kutoka kwako ndo maana baada ya tendo akakuletea kiburi na kkukuacha. mwanamke akienjoy tendo lazima atarudi
 
Last edited by a moderator:
hahahahaaaaa laaaah... umetafunwa unyumba na mwanamama mkuu... pole bwanaa
 
Hakutegemea alichokikuta..usikute kwa upande wake alkuwa anafanya pembeni bila wew kujua..alipokuja kwako hajapata mapigo matatifu yakurudia mchezo...au ndio ugonjwa wa sasa kwa vijana kimoja hoi...pole sana mkuu usikate tamaa tafuta mwingine
 
nimecheka sana u real made ma day lol,mwanaume kachezewa hahahahah
 
Msaada wa ushauri nifanyaje kulipa kisasi kwa huyu mwanamke.
[/SIZE][/QUOTE]
kulipa kisasi tu? Mle 0713 tu huyo kakushikia mda wako mwingi
MLE tigo
 
Back
Top Bottom