Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,776
Reaction score
2,556
Huyu mwanamke tulipendana nae miaka ka mitatu iliyopita, yeye ndo alini approach na mimi nikawa nimemkubalia coz nilikuwa nampenda.

Tuliahidiana tusifanye zinaa mpaka tukimaliza shule but baada ya kumaliza shule amenilaghai na kufanikiwa ku do na mimi.

But tangu apate alichokitaka amekuwa ni mtu wa kiburi kwangu and week iliyopita ndo kaniambia ukweli kuwa tuachane hataki kuendelea kuwa na mimi.

Roho inaniuma sana jamani sababu kwa huyu mwanamke kanichezea sana na kuniharibia ujana wangu.

Msaada wa ushauri nifanyaje kulipa kisasi kwa huyu mwanamke.
 
Hahahahahahahaaaaa!!! You made my day.

Ongea na mwanasheria wako Mkuu. Lazima kutakuwa na kifungu kinachohusu wewe kuchezewa kwa hiari wakati unamchezea mwenzako. Kama sikosei ni faini ya Milion 1 au Jela miaka miwili au vyote kwa pamoja.

Wakome kukuchezea... Allllaaaaaaaahhh!!!!!!
roho inaniuma sana jamani sababu kwa huyu mwanamke kanichezea sana
 
Maskini alichezea hisia zako,pole haya mambo yapo,
usilipize kisasi,sahau endelea na maisha,
we live once only usiwekeze akili kwenye jambo la kukuumiza,
wekeza kwenye jambo la kukupa furaha,
 
uuuuwi mwanaume unachezewa wewe hata ukipewa mke kila siku utakuwa unalialia, mwanaume kaumbiwa shida sio kulialia tu kakutosa tafuta mwingine, mwanaume hutakiwi kupenda unatakiwa utamani tu,

Kweli chozi la mwanaume halina thamani hahahahh mpeni msaada bana
 
Mmmmh...

-you de do me, i do you...what a man can do, a woman can do so. You go touch me, i touch you.
 
Back
Top Bottom