Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Mkuu samahani, katika kuchezewa ulikochezewa, iliwahi kutokea ukakojolewa? Tuanzie hapa kwanza!
 
Bila shaka utakuwa sio riziki!Ptuuuuuuuuuh!mxiiiiiiiuuuuu! MZEE MSASAMBEGU
 
Last edited by a moderator:
Haya tuu,leo kwangu kesho kwako

Halafu we lijamaa acha uongo kuna sred yako huko nyuma ulisema umeachwa hivohivo na demu wako ambaye ulisema kwa sasa ni ticha na saiv unasema tena umechezewa tena we ni bikra loool acha uongo uwe na kumbukumbu unachoandika hata kama ni ufake wako ww ni ufakiest kweeeendraaaaaaaa
 
Huna vigezo aiseeeh ndomana umechezewa jichunguze ujue kasoro yako
 
Hata mimi kuna mtu kanichezea sana huku mjengoni...!!
 
du, kweli kazi ipo, umechezewa ndugu kote kote au? kweli hivi vilio nilizoea kusikia kwa ke, ila leo nasikia kwa me, kweli dalili za siku ya mwisho zinaanza kuonekana.
 
aiseee u made my day loo! yan huyo mwanamke mbaya sana akutumie afu akuache daaa nimeumia kweli kweli daaaa ujue tumezoea kusikia habar hiz kutoka kwa wanaume wakiwachezea wanawake loo kumbe kuna champion kakuingiza mkenge daaa si shida
 
Wadada wanatuchezea sana siku hizi na kutuacha. Only calling us when they want to ***. Chaa! Kiruu! No more! Now I am loving me for me! I'm sick and tired of females toying with my emotions...sasa basi...no more! nkikii
 
Sina uhakika kama aliyeandika ni me!
 
haya mambo mengine kuyasema ni kujitafutia aibu kama mwanamke hakutaki tafuta mwingine kaka
 
Chukua RB mkuu,tumsake.Haiwezekani akuchezeee...akuache!!Ujue utapata fidia nono tuu,mahakamani?
 
Back
Top Bottom