Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Kihere here chako ndo kilikufanya uchezewe, pole sana. Mwanaume ndo anachezea au anachezewa ?
 
kwi kwi kwi kwi kwi kwi kachezewaaaaaa...maskini kapoteza bi...ra ya kaka wa watu




Hahahahahahahaaaaa!!! You made my day.

Ongea na mwanasheria wako Mkuu. Lazima kutakuwa na kifungu kinachohusu wewe kuchezewa kwa hiari wakati unamchezea mwenzako. Kama sikosei ni faini ya Milion 1 au Jela miaka miwili au vyote kwa pamoja.

Wakome kukuchezea... Allllaaaaaaaahhh!!!!!!
 
Wanawake ninyi.... dawa yenu ipo jikoni inachemka......sasa hebu oneni kijana wa watu anavyotia huruma? Looo!!!!!
kwi kwi kwi kwi kwi kwi kachezewaaaaaa...maskini kapoteza bi...ra ya kaka wa watu
 
MZEE MSASAMBEGU

Sijaelewa hapo kwenye Nyekundu, Kakuchezea sana na kukuharibua ujana wako? ulikua nae miaka mi3 huo ujana ameuharibu vipi naomba unieleweshe.........
 
Last edited by a moderator:
Pole sana ila inawezekana we ndo ulimchezea kwa kutomridhisha ndo maana akaona aachie ngazi mapema
 
Duuh, Mwanaume umechezewa na kuachwa. Hebu ni PM nikusaidie kama kweli alikuchezea.
 
Mecheka sana japo leo nilikuwa sina mood kabisa ya kucheka,
La muhimu kaka yangu ni kumsamehe tu maana anaonekana alikuwa ana nia ya kukuacha toka muda mrefu ila akaona heri akuonje kwanza ndio aende zake. Usijaribu kumlipizia kisasi cha aina yoyote kwa sababu biblia inasema kisasi ni juu ya Bwana.
Tulia endelea na mambo yako, wakati utafika utampata yule wa ukweli ambaye Mungu amekuandalia. Usipapatikie wanawake wanaojiletaleta eti wanakupenda, ni waongo kabisa tena wametumwa na shetani.
Nadhani tumeelewana.
 
Ha ha ha ha tatizo lenu mnashoboka kutufata ndio maana tunawapiga miela kibao
hahahahaha hiyo ni nature tu mungu aliumba sie tuwafwate nyie kwanza ndio tugegedane,ila nyie mnai-abuse kwa kutupiga mihela lione,tena wewe inaonyesha bila miaka 2 ya kupiga mingo na mihela kibao ya shopping na vocha hujagegedwa :cool2: :cool2: :cool2:
 
Mecheka sana japo leo nilikuwa sina mood kabisa ya kucheka,
La muhimu kaka yangu ni kumsamehe tu maana anaonekana alikuwa ana nia ya kukuacha toka muda mrefu ila akaona heri akuonje kwanza ndio aende zake. Usijaribu kumlipizia kisasi cha aina yoyote kwa sababu biblia inasema kisasi ni juu ya Bwana.
Tulia endelea na mambo yako, wakati utafika utampata yule wa ukweli ambaye Mungu amekuandalia. Usipapatikie wanawake wanaojiletaleta eti wanakupenda, ni waongo kabisa tena wametumwa na shetani.
Nadhani tumeelewana.
Ahsante Sana kwa ushauri Wako
 
amekurubuni akakuchezea akajua hujui.. huwezi kumkata kiu? punguza ulokole... kuwa mwanaume usugue vizuri mwanamke wewe kijana... umemwacha mdada wa watu na genye utadhani aendelee kukuganda una nn?
Mkuu nilimfikisha Vizuri tu,nauhakika
 
ulifungwa mikno na wewe usimchezee, ndo maana alikuacha unampaje akitakacho bila ya wewe kumchezea pia ili alainike ndo shughuli iendelee una haki ya kuachwaa, kuchezeana ndo hudumisha penzi.

Kanichezea I mean kaniharibia ujana wangu
 
Back
Top Bottom