Jerrymsigwa
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 14,085
- 8,409
kama ni kweli ulichezewa kwa nn unalalamika,ina maana huyo dada ni msagaji na kama umezoea basi jiunge na wenzio mdai haki.
Kumbe shule zimefungwa eeh maana huu uzi ni wa watoto wa shule hata ukioa utakuja kushtakii JF du
Mmmmh kweli inabd ujichungilie inawezekan wewe ni dume jike .coz cjawah kuona mwanaume analalamika mwanamke amemchezea
hahahahaaaaa laaaah... umetafunwa unyumba na mwanamama mkuu... pole bwanaa
Sijaelewa hapo kwenye Nyekundu, Kakuchezea sana na kukuharibua ujana wako? ulikua nae miaka mi3 huo ujana ameuharibu vipi naomba unieleweshe.........
hahahahaha hiyo ni nature tu mungu aliumba sie tuwafwate nyie kwanza ndio tugegedane,ila nyie mnai-abuse kwa kutupiga mihela lione,tena wewe inaonyesha bila miaka 2 ya kupiga mingo na mihela kibao ya shopping na vocha hujagegedwa :cool2: :cool2: :cool2:
amekuharibia ujana wako namna gani?unachekesha kweli wewe?????????????
Sijawah kuwa na mwanamke kabda yake
amekuharibia ujana wako namna gani?unachekesha kweli wewe?????????????
nimeona tu tunavobishana ila najua baada ya gegedo la kwanza tuuuuuuuuuuuu,unakuwa mtumwa wa gegedo hehehehehheheeh,hard to catch easy to eatHa ha ha ha umejuaje ha ha ha