Nimetukanwa na mke wa jirani yangu!!!

Nimetukanwa na mke wa jirani yangu!!!

Nimekukubali kweli wewe maisha unayajua.
wanaowahi ndo hao wanapeana hata mimba na beki tatu ! ingawaje kuku wanaingiaga ndani saaa 12 hata majogoo huwa yanabaki kudonoadonoa nje! maisha ni zaidi ya ndoa kaka! sasa ukishaoa ndo utajitenga na outside world? utaishi vipi sasa? mwanaume hujui hata bei za viwanja mjini ila bei za mafungu ya nyanya unajua?
 
Kuna baadhi ya wanawake ni wajinga hujapata ona halafu ukijitahidi kurudi nyumbani mapema anaanza kukupia story za kimea mambo ayliojiri nyumba ya pili kwa halima na ujinga mwingi hakuna kitu ya maana mtakaa muongee .
na bei za fungu la nyanya na vitunguu! bei za viwanja walaa! utatuaje na ujichanganyi? madeal ya maana unakosa unaishia tu umaskini..mimi siku nikiamua kuolewa mume wangu akirudi saa12 namrudisha
 

Kinachouma huyu ataendelea kuwa jirani yangu permanently, mbona maisha ya huku kununiana yatakuwa magumu sana?

Hanuniwi mtu usimuogope as if umefanya kosa. Msalimie kama kawaida na makavu mpatie vilevile nina falsafa yangu fulani hivi ya bifu lipo pale pale lakini kuniana hamna
 
Halafu mwakani lazima uoe, familia imechoka kukuvumilia. esa unayo, una kazi nzuri na elimu ya kutosha, lazima uwe na familia.
Kama huna mchumba tunakutafutia

Wake wemyewe ndio hawa, controlling, na ukizubaa cheating inahusika. Mtajuuuuta kutufahamu.
nozesheni mimi kwa Kiranga
 
Last edited by a moderator:
Ngoja tutoe darasa kwa watarajiwa hasa akina baba,

Mwanamke ni kama mtoto hivyo pale mnapoanza mahusiano kuna vitu lazima uvijenge kwake bila kujali kiwango cha elimu yake (kuna vitu wanafanana sana).

Hakuna sehemu wanaume wengi hukosea kama kipindi ndoa ikiwa changa.Pale ndio unapaswa kujua vizuri tabia ya mkeo na hasa kutengeneza mazingira ya yeye kutambua kuwa wewe ndio kichwa na unastahili heshima.

Kwa mfano mwanzoni ndoa bado changa kabisa mke unamuambia naomba maji ya kunywa anakujibu nimechoka kachukue tu mwenyewe alafu unapuuza kwa vile umepuuza atakujibu hivyo mbele ya wageni! Kesho anakwambia Mr napika nisaidie kuosha vyombo alafu na wewe unaleta uzungu kwa wanawake wetu hawa wa kiswahili unamjibu poa dear unaosha , Kazini ukitoka straight upo home una tune TV tu ikibidi hata bia unanywea ndani.Baadae hivi vitendo vitakutafuna tu au uamue kuishi hivyo daima.

Toka mwanzoni kabisa mwa ndoa ndio unapaswa kumtengeneza mwanamke awe unavyotaka na kwa namna ambayo hata kama upo na wageni wowote huwezi kuhofu chochote kibaya.Kumtengeneza mwanamke kitabia si kwa kutumia ukali wa kupitiliza bali kujenga hoja.Ukijua kujenga hoja kwa upole kwa kumueleza alichofanya na kwanini si sahihi ikibidi kumpa na mifano atakuelewa tu.

Mwanamke anapokuwa na hasira juu ya jambo lolote na akawa anataka majibu muda huo huo hupaswi kuanza kujibizana nae bali mwambie kwa upole akupe nafasi mlizungumze muda unaofaa ili upate muda wa kujenga hoja.Sio unaulizwa ulikuwa wapi muda wote na simu hupokei unaanza kuunga sentensi! Mwambie naomba maji ya kuoga,nipakulie na chakula then nitakuelezea mke wangu! Wakati anafanya hayo unapata muda wa kujenga hoja.

Wanaume tukijua kujenga hoja kwa upole na kujenga tabia za wake zetu kuwa na subira kwa kusikiliza kwa umakini kwanza kabla hajaanza kuropoka itaokoa mengi sana.Tusifanye makosa pale ndoa inapokuwa changa maana pale ndio ujenzi wa ndoa ya maisha marefu inajengwa.Mnaanza tu maisha unaanza kumzoesha mama non stop outing na mambo ya uzungu kibao alafu mbele mkizoeana(hii haikwepeki) hali zinabadilika na mara nyingi wanawake ndio hujisikia ombwe ambalo hawajalizoea na mitafaruku inaanza.
 
Jinsi ulivyonitukana mimi kwenye pm leo hii, bila sababu yoyote, hunijuwi sikujuwi. Sioni ajabu ikiwa utatukanwa na jirani zako. Inaonesha u mtu wa aina gani.
 
Heshimu ndoa za watu! kama wewe ni tatizo hata kama mwenyewe unaona huna kosa jitenge na jamaa ili ndoa yao isiwe na migogoro!
 
Jinsi ulivyonitukana mimi kwenye pm leo hii, bila sababu yoyote, hunijuwi sikujuwi. Sioni ajabu ikiwa utatukanwa na jirani zako. Inaonesha u mtu wa aina gani.
kumbe hana adabu eeh! sasa kakutukania nini kweli humjui hakujui? kumbe ametuchosha tu bure ..maana kweli huyo mama alitoa wapi no yake na mume wake jamaa alikuwa nae?
 
niliusoma ila mi sizungumzii majogoo au mid night ila saa moja mbili tatu hizi mi hazinipi shida kiviile

Wenzio hawataki eti wanataka saa 12 uwepo home sijui usaidie kumenya vitunguu?
 
Wenzio hawataki eti wanataka saa 12 uwepo home sijui usaidie kumenya vitunguu?
mwishoni utaishia kugegeda beki tatu aisee! mi wangu akirudi mapema namrudisha mtaani
 
kumbe hana adabu eeh! sasa kakutukania nini kweli humjui hakujui? kumbe ametuchosha tu bure ..maana kweli huyo mama alitoa wapi no yake na mume wake jamaa alikuwa nae?

Kanitukana hanijui simjui wala sijawahi ku pm nae wala kujibizana nae kwenye posts. Mimi mwenyewe nimeshangaa. Mara nakuta humu katukanwa na jirani yake. Sasa sijui hasira zake za kutukanwa akaona aje kuntolea mie? Majanga, kutukanwa atukanwe na mwingine matusi aje nilamba mimi.
 
Kanitukana hanijui simjui wala sijawahi ku pm nae wala kujibizana nae kwenye posts. Mimi mwenyewe nimeshangaa. Mara nakuta humu katukanwa na jirani yake. Sasa sijui hasira zake za kutukanwa akaona aje kuntolea mie? Majanga, kutukanwa atukanwe na mwingine matusi aje nilamba mimi.
tuachane nae huyu
 
Labda jamaa anachelewa sana kurudi....kila siku....kisha anakusingizia wewe.....yaani akirudi majogoo kisingizio ni wewe...
Anyway, hao wanandoa wamalize yaliyo yao wenyewe...
 
Ndugu yangu mke na mume ni watu waliopeana ahadi za hadi kifo kitutenganishe, hapa naamanisha huyo rafiki yako na mkewe hujui walipoanzia, historia zao, misukosuko waliokwisha pitia, na maelewano yao kwa ujumla. Kama hawaaminiani kiasi hicho na bado wapo pamoja ujue kuna common bond. Cha kufanya wewe kaa mbali nao wote si mume, sio mke. Bakiza ujirani wa salamu tu. Unaweza ukasema sasa huu ujirani utakuwaje n.k lakini hakuna suluhisho zuri kama hili. By the way, kwani kabla hawajahamia hapo maisha si yalikuwa yanaenda? ulizaliwa nao hao? ukiona mke ana guts za kukutwangia na kukusemea mbovu ujue tatizo lipo pia kwa huyo rafikiyo. Wape kisogo wote, bakiza salamu na utaepusha mengi ambayo yapo njiani yanakuja.
 
Kweli huyo mwanamke hakufanya vema ila we mpuuzie tu,mwambie mumewe afikishe ujumbe kwa mkewe kwamba hujapendezwa na kitendo chake. Kama ni muelewa ataomba radhi na kujirekebisha. Vinginevo achana nae asikupotezee amani yako
 
Back
Top Bottom