Nimetukanwa na mke wa jirani yangu!!!


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Kuna familia moja imejengea karibu kabisa na kwangu tokea wamehamia ni miezi minne na zaidi, Baba wa familia hii ni wa rika langu kabisa, siku chache baada ya kuhamia tulikutana kwenye Ibada ya Jumuia mtaa wa tatu, basi tukawa tunaongea kwa kutaniana akiniuliza wenyeji huwa mnanywea bia wapi? Mimi nikamshauri kwamba Wkend tutafutane akiwa anasikia hata mkewe.

From there onward inapotokea mmoja wetu amekaa sehemu anapata kinywaji tunashtuana na kama upo interested una-join au unapotezea na mara nyingi tumekuwa tukikutana baadhi ya Weekends au public holidays.

Majuzi nilikuwa na Business moja ya kumshirikisha, tukakubaliana tuonane Lunch time kwasababu wote tunafanya kazi mjini, Kutokana na mda wa Lunch kuwa tight kidogo tulishindwa kupata mda wa kuzungumza kwani kulikuwa na marafiki wengine ambao isingekuwa vema wasikie mambo yetu, hivyo tukakubaliana tukutane Jioni Bar moja ya karibu mtaani kwetu.

Mida ya saa moja na nusu usiku tukakutana na jamaa na tukaanza mazungumzo, tukiwa kati kati ya mazungumzo jamaa akawa busy sana na simu ya mkononi kwani alikuwa kila baada ya dakika chache ananyanyuka kwenda kuongea na simu alafu akirudi 'mudi' yake inabadirika, sikutaka kumuuliza maana niliamini ni mambo yake binafsi na ndomaana hakutaka nisikie anaongea nini.

Baadaye jamaa akazima simu yake, tukaendelea na mazungumzo huku tukipata Bia mbili tatu, ilipofika saa tatu na dakika kadhaa usiku nikapigiwa simu na namba ambayo sikuwa nimei-save, nikasikia sauti ya mdada lakini siku-notice ni nani, akajitambulisha kwamba yeye alikuwa ni mke wa Jamaa niliye naye Bar akaniuliza kama kweli nipo naye nikathibitisha hilo, Hapo ndipo alipoanza kunishambulia kwamba tokea nimefahamiana na mmewe, mmewe amekuwa akichelewa kurudi nyumbani, na ameanza tabia ya Umalaya, hivyo akaniasa niache kumfundisha mmewe Tabia zangu chafu za umalaya.

Nimeumia sana kwasababu hata siku moja huwezi ukamfundisha tabia mbaya mtu mzima mwenzako, labda na yeye awe tayari anatabia hizo, huo umalaya wangu sijui kaufahamia wapi kwasababu hatujawahi kufahamiana kabla ya wao kuhamia mtaani, japokuwa wife kasafiri mda mrefu nimejitahidi sana kujizuia na haya mambo, na mbaya zaidi wife akirudi akikuta sipo katika mahusiano mazuri na Mke wa jirani ata-draw picture gani? Nifanye nini ili tuendelee kuheshimiana na huu dada? Napata taabu kwasababu nikimueleza mmewe kwamba aangalie cha kufanya ili mkewe afute imani mbaya aliyo nayo juu yangu lakini jama ananiambia nimpuuze tu mkewe.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Mpuuze tu, mpuuzi dawa ake kumpuuza
pia tafuta njia umfikishie ujumbe kuwa hujapendezwa na upuuzi wake mambo yake na mumewe hayakuhusu
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,065
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,065 280
Kwa nini huyo mwanamke asiongee na mumewe aje kukufuata wewe?

Kama wake wenyewe ndio hawa, one can't even have a beer with buddies, marriage is overrated.

Sasa kama kamshindwa mume wake, anakulaumu wewe, wewe ukakata contact akaja rafiki mwingine napo atataka huyo mwingine asinywe bia na mumewe? Kama anataka mumewe asiwe na marafiki kwa nini asimwambie hivyo mumewe?

Unaweza kuivika dunia nzima zulia ili mguu wako ukikanyage ardhi, au unaweza kuvaa viatu tu.

Matatizo ya ndoa ni ya ndani, utatuzi uanzie ndani.

Tutasepa tu.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
Mshtaki kwa kukutusi kwenye simu ili ashike adabu,.

''Mbwa akikuzoea hata msikitini ataingia na wewe''
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
inse(the 'f' word)curity
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,433
Likes
4,949
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,433 4,949 280
achana naye huyo, ukijibizana yatakuwa mengine na utajuta kukaa mtaa huo.
 
too old 4 age

too old 4 age

Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
69
Likes
0
Points
0
Age
36
too old 4 age

too old 4 age

Member
Joined Oct 23, 2013
69 0 0
nadhani hapo cha kwanza kufanya ni kumshirikisha mkeo kilichotokea ili yatakapojiri ya kujiri awe muelewa,pili mpuuzie huyo wife wa jamaa na jamaa jaribu kuwa naye mbali kidogo au mpe kitu live bila chenga then mind mambo yako km wewe kwani b4 ulikuwa na wakina nani?? but pole sana unajua siri ya nyumba iko kwa ukuta wa master bed room
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
234
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 234 160
thou im not supporting what this lady has done, but is there any problem going back home early?
yap kwanini uwai home? unaenda kupika au kufanya nini? why usijichanganye na wenzako mtaani kujua hata dunia inaendaje? kuna muda wa marafiki kuna muda wa home! kwani ukishaoa unacancel maisha mengine au na wengine kaka?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,665
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,665 2,739 280
Kuna wanawake wa ajabu ukimuona unaelewa kwa nini mumewe ana smolu hausi. Kama ilivyo wanaume wa ajabu!

Kuna mwanaume kwa siku nzima anapigiwa simu mara 40. Na maswali ni yale yale, uko wapi, na nani, unafanya nini!
wakati nasoma hii thread nilikuwa nacheka tu............

She is insecure......
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,665
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,665 2,739 280
Mvaa Tai, block namba ya huyo mama. Usimjibu chochote na kama ni mimi nongemuelezea mke wangu kabisa. Hana nidhamu kabisa, anawezaje kumconfront mume wa mwanamke mwenzie?
 
Last edited by a moderator:
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,613
Likes
1,794
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,613 1,794 280
Kuna familia moja imejengea karibu kabisa na kwangu tokea wamehamia ni miezi minne na zaidi, Baba wa familia hii ni wa rika langu kabisa, siku chache baada ya kuhamia tulikutana kwenye Ibada ya Jumuia mtaa wa tatu, basi tukawa tunaongea kwa kutaniana akiniuliza wenyeji huwa mnanywea bia wapi? Mimi nikamshauri kwamba Wkend tutafutane akiwa anasikia hata mkewe.

From there onward inapotokea mmoja wetu amekaa sehemu anapata kinywaji tunashtuana na kama upo interested una-join au unapotezea na mara nyingi tumekuwa tukikutana baadhi ya Weekends au public holidays.

Majuzi nilikuwa na Business moja ya kumshirikisha, tukakubaliana tuonane Lunch time kwasababu wote tunafanya kazi mjini, Kutokana na mda wa Lunch kuwa tight kidogo tulishindwa kupata mda wa kuzungumza kwani kulikuwa na marafiki wengine ambao isingekuwa vema wasikie mambo yetu, hivyo tukakubaliana tukutane Jioni Bar moja ya karibu mtaani kwetu.

Mida ya saa moja na nusu usiku tukakutana na jamaa na tukaanza mazungumzo, tukiwa kati kati ya mazungumzo jamaa akawa busy sana na simu ya mkononi kwani alikuwa kila baada ya dakika chache ananyanyuka kwenda kuongea na simu alafu akirudi 'mudi' yake inabadirika, sikutaka kumuuliza maana niliamini ni mambo yake binafsi na ndomaana hakutaka nisikie anaongea nini.

Baadaye jamaa akazima simu yake, tukaendelea na mazungumzo huku tukipata Bia mbili tatu, ilipofika saa tatu na dakika kadhaa usiku nikapigiwa simu na namba ambayo sikuwa nimei-save, nikasikia sauti ya mdada lakini siku-notice ni nani, akajitambulisha kwamba yeye alikuwa ni mke wa Jamaa niliye naye Bar akaniuliza kama kweli nipo naye nikathibitisha hilo, Hapo ndipo alipoanza kunishambulia kwamba tokea nimefahamiana na mmewe, mmewe amekuwa akichelewa kurudi nyumbani, na ameanza tabia ya Umalaya, hivyo akaniasa niache kumfundisha mmewe Tabia zangu chafu za umalaya.

Nimeumia sana kwasababu hata siku moja huwezi ukamfundisha tabia mbaya mtu mzima mwenzako, labda na yeye awe tayari anatabia hizo, huo umalaya wangu sijui kaufahamia wapi kwasababu hatujawahi kufahamiana kabla ya wao kuhamia mtaani, japokuwa wife kasafiri mda mrefu nimejitahidi sana kujizuia na haya mambo, na mbaya zaidi wife akirudi akikuta sipo katika mahusiano mazuri na Mke wa jirani ata-draw picture gani? Nifanye nini ili tuendelee kuheshimiana na huu dada? Napata taabu kwasababu nikimueleza mmewe kwamba aangalie cha kufanya ili mkewe afute imani mbaya aliyo nayo juu yangu lakini jama ananiambia nimpuuze tu mkewe.
sali rozari ya huruma ya Mungu, Kwa ajili ya mateso makali ya YESU
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Mpuuze tu, mpuuzi dawa ake kumpuuza
pia tafuta njia umfikishie ujumbe kuwa hujapendezwa na upuuzi wake mambo yake na mumewe hayakuhusu

Kinachouma huyu ataendelea kuwa jirani yangu permanently, mbona maisha ya huku kununiana yatakuwa magumu sana?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
mpuuzie kutokujiamini ndo kunamsumbua........ sasa mwanaume anawahi nyumbani ili afanye nini mwishowe aanze kukutuma maji ya kunywa loh.....! wakati we upo bussy na jiko mwanzo wakuanza kukerana hapo.....
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367