Jirani yangu amefumaniwa usiku wa saa tatu na mume wake

Jirani yangu amefumaniwa usiku wa saa tatu na mume wake

dr namugari

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2022
Posts
10,754
Reaction score
18,776
Wakuu vip hapo

Nimepewa taarifa mbaya San kwamba jana majira ya saa tatu za usk jirani angu alimpost mchepuko wake aje ampige shoo fupi nje ya choo, choo Cha nje ya public

Dad yule ni mpole sna jmn siku Dhani kama na yey angeweza kuwa na tabia mbaya ,binafsi niliwai mtaka lkn bas nikauchuna Baad ya kuona kama vile kapole sana kumbe ni mtalaumu

Sas ajabu miez miliw iliyo pita nilipita jirani na choo chake nikasikia kama watu wawili hv wanaoga nikadhani wako na mume wake kumbe hata siyo yey kwani muda mfupi baadae nilikwenda dukani nikamkuta mume wake anapiga soga. hapo nilitilia mashaka sna kumbe mama alikuwa anapokeaa mzigo wa mchepuko

Sas jamaa amemfukuza kwao sijui Huwa wadada mkifika makwenu na huku mmefumaniwa Huwa mnakuwa na hali gani mbele ya wazaz wenu ..kake zenu wadogo zenu

Siyo kwamba mm ni mkamilifu sna kwa sababu na mm natoka na mam mwenye nyumba ni swala la muda tu
 
Wakuu vip hapo

Nimepewa taarifa mbaya San kwamba jana majira ya saa tatu za usk jirani angu alimpost mchepuko wake aje ampige shoo fupi nje ya choo, choo Cha nje ya public

Dad yule ni mpole sna jmn siku Dhani kama na yey angeweza kuwa na tabia mbaya ,binafsi niliwai mtaka lkn bas nikauchuna Baad ya kuona kama vile kapole sana kumbe ni mtalaumu

Sas ajabu miez miliw iliyo pita nilipita jirani na choo chake nikasikia kama watu wawili hv wanaoga nikadhani wako na mume wake kumbe hata siyo yey kwani muda mfupi baadae nilikwenda dukani nikamkuta mume wake anapiga soga. hapo nilitilia mashaka sna kumbe mama alikuwa anapokeaa mzigo wa mchepuko

Sas jamaa amemfukuza kwao sijui Huwa wadada mkifika makwenu na huku mmefumaniwa Huwa mnakuwa na hali gani mbele ya wazaz wenu ..kake zenu wadogo zenu

Siyo kwamba mm ni mkamilifu sna kwa sababu na mm natoka na mam mwenye nyumba ni swala la muda tu
Ni suala la muda tu kwa kweli
 
Unatoka na mama mwenye nyumba ni swala la muda tu

Pengine mme wake apigi shoo kisawa sawa hauwezekani akili imruke mpaka apigwe mashine hapo hapo mtaani, akili imemrud kukosa shoo nzuri mda mrefu
Kama mume hapigi show vizuri sasa si uombe talaka ili ukapigwe show vizuri mkuu?
 
Unatoka na mama mwenye nyumba ni swala la muda tu

Pengine mme wake apigi shoo kisawa sawa hauwezekani akili imruke mpaka apigwe mashine hapo hapo mtaani, akili imemrud kukosa shoo nzuri mda mrefu
Jamaninpigeni shoo wake zenu kikamilifu hali siyo nzuri mtani wanaliwa snan kwa kweli had vyooni
 
Back
Top Bottom