cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,266
- 201,315
Yaan katoa boko haswaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapo ndo utajua hi ni chai
Yaan katoa boko haswaaa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapo ndo utajua hi ni chai
Chuo wanatangaza matokeo itakuwa 400BCNilitaka kusema madrasa lakini kumbe hawatangaziwagi.
Teh teh teh
Sijaelewa. Unawataka au huwataki?Wakuu za masiku, mimi ni mwenyeji hapa JF kwa masaa 2.
Kisa 1) Nipo chuo mwaka wa 1 sasa, ila kuna kasichana kamenizimikia sana, nikiwa kwenye discussion kananiangalia sana mpaka napata aibu [emoji17][emoji17].
Kama jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE alifurahi kuona nimefaulu. Kila muda hata akiwa na wenzake lazima anijadili, aseme eti mtumbad64 hajui matusi, ni mstaarabu, sijui nini, daah!
2. 🙂 huyu anapenda kunikonyeza nikiwa library kila muda japo namlia ban, nampotezea, nilipewa umbea jana kwamba eti ananikubali sana, khaah, ila nimevunga.
Wa 3,4,5;
Huyu wa 3 ni mke wa mtu anamakalio makubwa kama behewa, anakubali eti nilivyo. Hana sura nzuri huyu.
Wa 4 huyu ni mke wa mtu pia, ana makalio ila shida hana sura nzuri, not my type kabisa.
Wa 5 ni sista wa kikatoliki from Kenya, alikuwa anafanya kazi A level, nilipomaliza naye pia alinipa hadi namba. Nilienda ku-clear receipts, nilivyoenda kuchukua slip ya form 6 akanishangaaa balaa daah, ana makalio na yeye ila siwezi zini na mtu wa Mungu asee.
In short wanangu shida kubwa ipo kwa 1 na 2, nataka niwa potezeee kiaina. Nipeni ufundi maana nipo nao chuo for 3 years ila sijawakubali kabisa, nifanyeje na mi ni domo zege? Naogopa wenzangu wasije wakanicheka kwamba naogopa mademu.
Nawasilisha [emoji53][emoji53][emoji53].
View attachment 2525643
Huyu anaweza kuwa wa data star collegeUpo UPP training center?
Nitajitoa jf siku moja maana nimechoka kusoma vigano na visasili vya wajukuu wangu kila uchwao.Wakuu za masiku, mimi ni mwenyeji hapa JF kwa masaa 2.
Kisa 1) Nipo chuo mwaka wa 1 sasa, ila kuna kasichana kamenizimikia sana, nikiwa kwenye discussion kananiangalia sana mpaka napata aibu [emoji17][emoji17].
Kama jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE alifurahi kuona nimefaulu. Kila muda hata akiwa na wenzake lazima anijadili, aseme eti mtumbad64 hajui matusi, ni mstaarabu, sijui nini, daah!
2. 🙂 huyu anapenda kunikonyeza nikiwa library kila muda japo namlia ban, nampotezea, nilipewa umbea jana kwamba eti ananikubali sana, khaah, ila nimevunga.
Wa 3,4,5;
Huyu wa 3 ni mke wa mtu anamakalio makubwa kama behewa, anakubali eti nilivyo. Hana sura nzuri huyu.
Wa 4 huyu ni mke wa mtu pia, ana makalio ila shida hana sura nzuri, not my type kabisa.
Wa 5 ni sista wa kikatoliki from Kenya, alikuwa anafanya kazi A level, nilipomaliza naye pia alinipa hadi namba. Nilienda ku-clear receipts, nilivyoenda kuchukua slip ya form 6 akanishangaaa balaa daah, ana makalio na yeye ila siwezi zini na mtu wa Mungu asee.
In short wanangu shida kubwa ipo kwa 1 na 2, nataka niwa potezeee kiaina. Nipeni ufundi maana nipo nao chuo for 3 years ila sijawakubali kabisa, nifanyeje na mi ni domo zege? Naogopa wenzangu wasije wakanicheka kwamba naogopa mademu.
Nawasilisha [emoji53][emoji53][emoji53].
View attachment 2525643
SiwatakiSijaelewa. Unawataka au huwataki?
Hii ni id yangu nyingine mkuuWe si umejoin jana wewe,umeyajuaje hayo
Oshey mr 💰Wanasema njia ya mwongo ni fupi... Na wewe njia yako imekua fupi zaidi..jifunze kudanganya umma
Waambie kuwa hutoweza kuwa nao kimpenzi.Siwataki
Kijana achana na mahusiano piga kitabu kwanza hizo mambo utayakuta huko mbele ya safari ukiwa umemaliza chuoWakuu za masiku, mimi ni mwenyeji hapa JF kwa masaa 2.
Kisa 1) Nipo chuo mwaka wa 1 sasa, ila kuna kasichana kamenizimikia sana, nikiwa kwenye discussion kananiangalia sana mpaka napata aibu [emoji17][emoji17].
Kama jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE alifurahi kuona nimefaulu. Kila muda hata akiwa na wenzake lazima anijadili, aseme eti mtumbad64 hajui matusi, ni mstaarabu, sijui nini, daah!
2. 🙂 huyu anapenda kunikonyeza nikiwa library kila muda japo namlia ban, nampotezea, nilipewa umbea jana kwamba eti ananikubali sana, khaah, ila nimevunga.
Wa 3,4,5;
Huyu wa 3 ni mke wa mtu anamakalio makubwa kama behewa, anakubali eti nilivyo. Hana sura nzuri huyu.
Wa 4 huyu ni mke wa mtu pia, ana makalio ila shida hana sura nzuri, not my type kabisa.
Wa 5 ni sista wa kikatoliki from Kenya, alikuwa anafanya kazi A level, nilipomaliza naye pia alinipa hadi namba. Nilienda ku-clear receipts, nilivyoenda kuchukua slip ya form 6 akanishangaaa balaa daah, ana makalio na yeye ila siwezi zini na mtu wa Mungu asee.
In short wanangu shida kubwa ipo kwa 1 na 2, nataka niwa potezeee kiaina. Nipeni ufundi maana nipo nao chuo for 3 years ila sijawakubali kabisa, nifanyeje na mi ni domo zege? Naogopa wenzangu wasije wakanicheka kwamba naogopa mademu.
Nawasilisha [emoji53][emoji53][emoji53].
View attachment 2525643
kwanza hii ni semester ya ngapi hapo chuoni kwenu???Wakuu za masiku, mimi ni mwenyeji hapa JF kwa masaa 2.
Kisa 1) Nipo chuo mwaka wa 1 sasa, ila kuna kasichana kamenizimikia sana, nikiwa kwenye discussion kananiangalia sana mpaka napata aibu [emoji17][emoji17].
Kama jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE alifurahi kuona nimefaulu. Kila muda hata akiwa na wenzake lazima anijadili, aseme eti mtumbad64 hajui matusi, ni mstaarabu, sijui nini, daah!
2. 🙂 huyu anapenda kunikonyeza nikiwa library kila muda japo namlia ban, nampotezea, nilipewa umbea jana kwamba eti ananikubali sana, khaah, ila nimevunga.
Wa 3,4,5;
Huyu wa 3 ni mke wa mtu anamakalio makubwa kama behewa, anakubali eti nilivyo. Hana sura nzuri huyu.
Wa 4 huyu ni mke wa mtu pia, ana makalio ila shida hana sura nzuri, not my type kabisa.
Wa 5 ni sista wa kikatoliki from Kenya, alikuwa anafanya kazi A level, nilipomaliza naye pia alinipa hadi namba. Nilienda ku-clear receipts, nilivyoenda kuchukua slip ya form 6 akanishangaaa balaa daah, ana makalio na yeye ila siwezi zini na mtu wa Mungu asee.
In short wanangu shida kubwa ipo kwa 1 na 2, nataka niwa potezeee kiaina. Nipeni ufundi maana nipo nao chuo for 3 years ila sijawakubali kabisa, nifanyeje na mi ni domo zege? Naogopa wenzangu wasije wakanicheka kwamba naogopa mademu.
Nawasilisha [emoji53][emoji53][emoji53].
View attachment 2525643