Mtuturas
JF-Expert Member
- Apr 18, 2017
- 456
- 871
Kajamaa katakuwa kamevuta bangi mbichi sasa kapo hi kana fantasy"Kama Jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE"
Mnatangaziwa matokeo???
Kajamaa katakuwa kamevuta bangi mbichi sasa kapo hi kana fantasy"Kama Jana baada ya kutangaziwa matokeo ya UE"
Mnatangaziwa matokeo???
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji317][emoji317][emoji317][emoji317]Kajamaa katakuwa kamevuta bangi mbichi sasa kapo hi kana fantasy
Kwa hiyo vyuo vya private ndio wanatangaziwa matokeo? Chuo gani hicho ?Hii ni private tumemaliza pepa last week sio kama vyuo vya serikali week moja mitihani 2
Ko mmemaliza last week ndo jana mtangaziwe matokeo yenu? Achilia kutangaza matokeo enyewe kwa notice board?Hii ni private tumemaliza pepa last week sio kama vyuo vya serikali week moja mitihani 2
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anachekesha huyu mnoooo.Kwa
Kwa hiyo vyuo vya private ndio wanatangaziwa matokeo? Chuo gani hicho ?
Jamaa acha bangi, zinakuwa msingi wa mawazo pamoja na fantasy
[emoji90][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwa
Kwa hiyo vyuo vya private ndio wanatangaziwa matokeo? Chuo gani hicho ?
Jamaa acha bangi, zinakuwa msingi wa mawazo pamoja na fantasy
Nilitaka kusema madrasa lakini kumbe hawatangaziwagi.Itakuwa zayoni😂😂
Hapo sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anachekesha huyu mnoooo.
Ukute hata chuoni penyewe hajawahi gusa gate lake.
Lol
Hapo ndo utajua hi ni chaiKwanza matokeo yametoka lini? Wakati vyuo vingi ndo wapo kwenye kufanya mitihani.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu, kama mtoto wa kiume acha kuwa unaandika hivyo..."x" badala ya "z", "mamboo" badala ya "mambo" aisee [emoji848]mamboo maxito.
We si umejoin jana wewe,umeyajuaje hayoHell no jukwaa lina member 600k + its too risky
Yaan wee acha tyuuh.Hapo sasa