Nimesoma hii comment ya huyu hadi mwili umesisimuka

Nimesoma hii comment ya huyu hadi mwili umesisimuka

Design Your Idea

Senior Member
Joined
Jun 3, 2024
Posts
151
Reaction score
449
Pole sana bwana PERAMIHO YETU 1
Screenshot_20260716_201328.jpg

Screenshot_20260716_201342.jpg
 
Uanaume unahitaji moyo mgumu unapokonywa kitu chako lakn unakaza maisha yanaenda
 
Dooh 😪 kweli inauma mnoo lakini kama una familia yako na Mke wako anakuheshimu songa mbele huwezi jua kipi ulikiepuka baada ya huyo mwanamke kuchukuliwa na huyo Mbunge.

Inauma sana kuwekeza hisia zako kwa mtu ambaye hana maamuzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom