Wewe ndiyo sikutarajia kabisa. Sasa tunafanyaje? Nipe location dmSana tu,haswa mimi
huku hapahitaji hasira aseee,, ukiweza we assume kila kitu ni utani ndo utatoboa vinginevyo unaweza gombana na asilimia kubwa ya watuTuendelee kupata burudani ( knockout ya mama ) 😂😂 sasa ni round ya 1 half-time mpambano bado ni mkali, pande zote zikionesha umaridadi kwenye kupeleka mashambulizi kwa kushtukiza.
Una utoto mwingi sana.Siwezi kuwa huyo mtu asilani na hili ndo Tatizo lenu kujifanya watabiri.
Siku nyingi utasikia huyu sijui mwanaume mara Malaya,jamani .
Mimi kila bar nikienda beer nanunua mwenyewe sijawahi nunuliwa na mtu.
Kwa mfano kuna siku nililewa nikavunja TV ya watu.halafu nikashakiwa na kulipa
Tulivyotoka nikamnunulia Kuanzia boss mwenye pub hadi wahudumu zoom profile picture. Na hiyo ndiyo ilikuwa siku ya kesi nimenunaaaaa😂😂😂
Mtoto hucheza na watoto wenzie,we mkubwa hapa unafanya niniUna utoto mwingi sana.
Unagombana na anonymous...?huku hapahitaji hasira aseee,, ukiweza we assume kila kitu ni utani ndo utatoboa vinginevyo unaweza gombana na asilimia kubwa ya watu
Nataka nikupe kifimbo ucheze nacho hadi nyege ziishe.Mtoto hucheza na watoto wenzie,we mkubwa hapa unafanya nini
Muulizeni aliyetuma mpaka picha ya biashara zake.mimi ananijua😂😂😂Unagombana na anonymous...?
Depression is real.
Basi secretarybird atakizi nahitaji yakoMpiga puchu wa nini , nianze kumshikashika Nani atake adhabu hiyo
Hivooo eehNataka nikupe kifimbo ucheze nacho hadi nyege ziishe.
Panua mkwaju waja.Hivooo eeh
ndo hivyoooUnagombana na anonymous...?
Depression is real.
Ukute Una kibamia unaita mkwaju pole😂Panua mkwaju waja.
Wewe ni mchokozi 😁kwani unako ka nanilii pembeni? wew sini mdada au unamnunulia mtu 😂😂
Sina kibamia Bi Mary.Ukute Una kibamia unaita mkwaju pole😂
Mkuu bidada yupo sokoni kwa mlango mwingineKimebanana vizuri mkuu!