Nimepokewa na kilio cha wife

Nimepokewa na kilio cha wife

Jibane uanzishe mradi wa kifamilia ili yeye ausimamie wakati mnaendelea kutafuta kazi;
 
sawa but way if nae angekua na kabiashara kokote? ??? si angepunguza shida za kubanabana hela ya matumiz na kuomba hela ya losheni na saluni?????

Ni kweli mdau sema ndo hvo biashara haiwezi
 
Wewe ndio ulimlazimisha awache kazi na ukamhakikishia 100% akiwa Dar atapata kazi?

Kwakuwa uko tayari kumpa mtaji na pia kutoa 1ML inamaana uko vizuri kiuchumi na pia unakubaliana nae asikae nyumbani, kwanini hayuko comfortable?

Kwa elimu yake na ufuatiliaji wake wa masuala yanavyokwenda nchini ni kweli hajui ajira ni tatizo la kitaifa?

Hebu ajifikirie tu na aamini yeye bahati yake ya kupata kazi bado na pia wewe huna cha kufanya zaidi kumsaidia kutafuta na kutimiza majukumu yako kama mumewe.Msihi basi akupe moyo na asikuchanganye na wewe ukaharibu hata hiyo kazi moja mliokuwa nayo.

Ni kweli aisee mdau asante kwa ushauri
 
Serious issue huo ungese wako weka pembeni maku ww

hivi kama ni lazima kutukana hakuna tusi lingine zaidi sehemu nyeti hasa za jinsi ya ke? huyo mkeo anahitaji kufunguliwa akili tu. Si kweli kuwa hawezi biashara ila ni vizuri kumvumilia maana wengi wetu tuna woga. Siku atakaposema anaweza, atajifunza na kitaeleweka. Mtafutie cd na vitabu vya motivation (sijui kama atapenda kusoma au kusikiliza), aende kwenye semina au kozi fupi za ujasiriamali kama pale udec-udsm. Lakini nakubali kuna watu wanaweza kufanya vizuri zaidi wakiajiriwa kuliko kujiajiri.

Kwa kuwa ameng'ang'ania sana kuajiriwa basi muelewe mpeleke kwa hii taasisi ia IMED iko Ilala jengo la walimu (Welcome to IMED Official Website) wana program inaitwa BRIDGE watamtafutia sehemu ya kufanya kazi kama intern na watamsaidia kujitambua zaidi na labda itamrahisishia kupata kazi. Inawezekana taaluma anayo ila hana vigezo vinavyokidhi ushindani kwenye soko la ajira. Nawashauri na vijana wengine wanaohangaika kuajiriwa au kujiajiri muende.
 
Binafsi kuajiriwa ni kitu sipendi hiyo ni fursa aitumie vilivyo ajiajiri..
Yaani hapo amepata mpango mzuri tu wa kujiajiri biashara zake mwenyewe anataka kuajiriwa hahahhahahaahhahaha au bi fada sijui anapenda kujika mahela huko bank lol
 
Our God is great hachelewi wala hawahi bali anajibu kwa wakati..just believe tu one day yes .... ila usije mgeuka mana wanaume nanyinyi akili zenu banah ....

Amen. Niko nae since 2007 mdau i real love her thus y im fight for labda yeye ndo anigeuke manake nyie nae sometime mtihani
 
unashindwa kumbembeleza mkeo, niletee nimbembeleze...
 
Ni kweli mdau sema ndo hvo biashara haiwezi

Kwanin hawez duuh..maisha haya..wakati wengine wanalilia waume zao wawape hata mtaji wa kuanzia biashara huyu anasema hawez..mweee🙁
 
Fungua biashara halafu ajiri mtu mwambie yeye awe anaenda kupiga mahesabu na kumsimamia mfanyakazi na kuondoka as a Manager halaf utaona matunda yake pale biashara ikikua ila nakushauri fanya utafiti wa biashara utakayoianza.........................Mana hali ikiendelea hivyo atatafuta njia haramu za kupata kazi mwishoni watamgonga kienyeji
 
Nakuheshim na mara nyingi huwa naheshim sana hoja zako ila leo......

Kweli pesa haimtoshii,ndio maana anataka kazi yake, muongezee posho banaaa
Ila leo ninii
.......
 
Nimependa ulvyoonesha kumjal ktk hal yake hiyo ya sasa. Mpe faraja tu ya maneno matamu na usku chapa ilale vizuriiiiiiiiiiiiiiii alidhike. No way out coz kulia kwake n huzun kwa familia yenu kwa ujumla
 
Hiyo course aliosoma sasa mbona shida!
Mpeleke chuo akasomee postgraduate mwaka mmoja tu zen atafute ajira anayopenda.
 
Back
Top Bottom