Nimepokewa na kilio cha wife

Nimepokewa na kilio cha wife

Anitafute nimuonyeshe fursa au hata wewe nipm your number tusaidiane
 
Huyo hana haja na kazi, la sivyo angeshatafuta kitu cha kumuingizia fedha zaidi ya taaluma yake...
 
usijetudanganya hapa, wewe sio mmojawapo wa wajumbe wa BMK?
 
Struggle in life must include GOD in all your plans!
One day yes
 
kuwa vitu watu sijui huwa wanasoma kwa malengo gani!!!
usikute na hiyo ajira ya mwanzo alipigiwa pande tu na ndugu yake aafu akaiacha.

aafu huyo mwanamke ni mwenyeji wa wapi? mtu anaambuwa aanzishiwe biashara hataki kisa anataka kazi za kikoloni? miaka ya leo?

aisee jaribu kumuweka karibu na wamama wanaojihusisha na ujasiliamali, lazima atabadilika tuu!!!

lands uyo sister anapenda mambo ya show off ndio maana hataki biashara
 
Mpeleke chumbani timiza wajibu wako kwelikweli, atafarijika atanyamaza.. Then afterwards, mpeleke Masters asomee chochote kinachoweza kumpa kazi kiurahisi!!
 
Vitu vngne nikisoma huwa nashangaa ni kweli maisha hayo yapo??????????
sababu ya kulia sijaiona hapo sababu option anayo na ni biashara......... labda kama anataka attention yako tu au ndo mahaba yenyewe hayo.

Yaani hapo amepata mpango mzuri tu wa kujiajiri biashara zake mwenyewe anataka kuajiriwa hahahhahahaahhahaha au bi fada sijui anapenda kujika mahela huko bank lol
 
Muongezee pesa ya matumiziii banaaaa
 
angekuwa na kinacho mkeep bize hata machozi yasingetoka...
yan kazi sina, biashara sitaki, halafu nalia ili iweje labda?? na kama mahaba anayo toka zamani maana aliacha kazi coz of mahaba

Hayo sio mahaba hilo ni pepo la umaskini limemuandama,,,,, hapo mwanaume akikosa kazi hela si itakauka ndani hapo ndio atajua definition ya mahaba in frenc.
 
Yaani hapo amepata mpango mzuri tu wa kujiajiri biashara zake mwenyewe anataka kuajiriwa hahahhahahaahhahaha au bi fada sijui anapenda kujika mahela huko bank lol

Hahahaha huyo kazoea kukaa ndani ya vioo huku anatizamwa na watu mda wote..... ni mjinga hana lolote
 
Mke wako elimu haijamkomboa hata kidogo. Huwezi ukawa unang'ang'ania kuajiriwa na kukataa hata kufanya biashara. People are looking to create thier own jobs lakini yeye anasubiri kuajailiwa?

Wewe na mkeo inawezekana akili yenu imeganda. Kama unauwezo wa kumwanzishia biashara, kaa nae ujielimishe wewe na yeye kwamba maisha sio kuajiliwa ila ni kutafra fursa ya kutengeneza pesa!!

Shame on you guy. Samahani lakini.

Asante, sawa
 
kuna vitu umeandika hapo daaaa vinanipa shida kidogo.....
1: umedokeza suala la kulinda ndoa.. kwamba ili kulinda ndoa ikabidi aache kazi akufuate wewe daaaaa hii ngumu kweli kweli mim kila siku nasema haya mahaba niue haya sio yaue hadi akili na ubongo ushindwe kufanya kazi.... yan unaanzaje kuacha kazi kisa mapenzi kwa jamii ya leo???

2: Huyo mkeo amekaa miaka mi3 ndani bila kazi..... na umedokeza kwamba amekataa kufanya biashara .. hapa nashangaa kwa herufi kubwa!!!! mwanamke wako hasaidiki pia haleleki unaanzaje kukataa kazi??? hajui biashara ni kazi nzuri sana au alizoea kukaa ofisini??? uwiiiii huyo anahitaji maombi aiseee yani nigande ndani kama utumbo tuliii nasubiri pesa ya kupimiwa kutoka kwa mwanaume??? hii hatari.............

Amelinda ndoa ila kashindwa kushirikisha ubongo kufanya biashara mweeeeeee huyu mkeo yuko na tabu sana kwanin asiangue kilio miaka yote hiyo aanze leo?? kwamba leo ndio uchungu umemshika???

Some point noted!
 
kwani wewe ndie uliyemuachisha kazi??? si alifanya maamuz magumu n now she's regretng for her own decision..!!!!! atulie mjipange muda ukifika atapata tu.....
 
kila kitu ni kujaribu muelishe ajaribu biashara na mambo yataenda safi asifikiri kukaa home kama mgonjwa ndio solution aanze na biashara ndogo ndogo atazoea tu mwisho wa siku atakuwa na biashara kubwa nzuri na ataifurahia

Asante mdau tuko pa 1
 
angekuwa na kinacho mkeep bize hata machozi yasingetoka...
yan kazi sina, biashara sitaki, halafu nalia ili iweje labda?? na kama mahaba anayo toka zamani maana aliacha kazi coz of mahaba

Dada manka kumbuka sisi sote ni vijana kwa age yeye ana 26 mimi nina 30 alafu kama unavyojua distance relation ship kwa hii age yetu ndo akapata wasiwasi juu ya hilo.
 
Mpeleke chumbani timiza wajibu wako kwelikweli, atafarijika atanyamaza.. Then afterwards, mpeleke Masters asomee chochote kinachoweza kumpa kazi kiurahisi!!

Some point noted!
 
Jitahidi ufungue biashara alafu umuajiri na uwe unamlipa mshahara
 
Back
Top Bottom