Nimepata SMS kutoka halotel ila sijaielewa naomba msaada

Aug 23, 2014
12
45
Nimepata sms kutoka halotel ila sijaielewa naomba msaada wa kunielewesha namba yao waliyotumia kunitumia ujumbe huo ni 0621398629.
YOUR CELL NO. HAS WON YOU £850,000 IN DON GOING 2017 PEPSI MOBILE DRAW IN UK, TO CLAIM; SEND YOUR NAME, AGE & NUMBER TO pepsicsms@outlook.com
 

KIGENE

JF-Expert Member
Jan 22, 2011
1,376
2,000
Nimepata sms kutoka halotel ila sijaielewa naomba msaada wa kunielewesha namba yao waliyotumia kunitumia ujumbe huo ni 0621398629.
YOUR CELL NO. HAS WON YOU £850,000 IN DON GOING 2017 PEPSI MOBILE DRAW IN UK, TO CLAIM; SEND YOUR NAME, AGE & NUMBER TO pepsicsms@outlook.com
Wapuuze hao ni wezi,na mimi wamenitumia leo.
Vyuma vimekaza watu wanatafuta watoke vipi.
 

Lussadam

JF-Expert Member
Oct 13, 2007
1,205
2,000
Nimepata sms kutoka halotel ila sijaielewa naomba msaada wa kunielewesha namba yao waliyotumia kunitumia ujumbe huo ni 0621398629.
YOUR CELL NO. HAS WON YOU £850,000 IN DON GOING 2017 PEPSI MOBILE DRAW IN UK, TO CLAIM; SEND YOUR NAME, AGE & NUMBER TO pepsicsms@outlook.com
Yaani mpaka leo hufahamu matapeli?????. Umepokea toka kwenye namba ya halotel na wala si kutoka halotel.
 

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
5,755
2,000
Hakuna mjinga duniani atakayekupa hela nyingi kiasi hicho. Ili ushinde Lotary ni lazima kuwe na connection na connection hiyo ni kucheza. Kama hujacheza that is scam
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,791
2,000
Achana nayo mkuu.

SMS za namna hiyo zipo mitandao yote.

Ni utapeli tu huo


TCRA wanatakiwa kuingilia kati huu mchezo, simu ninunue mimi, vocha niweke mimi, kwa matumizi ninayotaka mimi, halafu wao wanitumie uchafu wao kwenye simu yangu
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
38,305
2,000
Hivi Dkt Shika mpaka sasahivi hela zake hajifika toka Urusi pamoja na kwamba alilipa bima dollar mia moja?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom