Nimepata ajali, niombeeni wana JF

pole sana Mkuu
 
Pole sana mkuu, umetoka salama ndilo jambo la kushukuru,,,Allah akufanyie wepesi
 
Pole sana, shida umaskini unaotusumbua
 
Ulikuepo tukio linatokea!??
 
Pole sna kiongozi , hakikisha unapata vipimo mkuu.
 
Allah akuponye haraka
 
Like sana mkuu Mungu mwema ....pole maumivu daaa huyo driver Mungu atamuonyesha na kumlipia
 
Pole sana mkuu!

Mshukuru Mungu kama unaweza hata ku-type hapa.
 
Naogopa hiyo paragraph yako ya mwisho, means ajali imetokea hakuna hata eye witness mmoja, loooooo Tanzania yangu na bila shaka kuna nyumba barabara hiyo zenye cctv, lazima police waende wakawaombe ili waangalie hizo cctv, wakikataa (ni haki yao)mahakama itumike kupata tapes za cctv
 
Pole sana Mkuu.

Huyo Jamaa wa Alteza balaa limkute popote alipo..
 
Pole sana
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…