Nimeota ndoto moja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeota ndoto moja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by John W. Mlacha, Jul 29, 2011.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Habari zenyu.. sitaki mtu wa kutafsiri ndoto yangu ila nimeota kuna member wa JF kafa huu mwaka kabla haujaisha. wana JF mrudieni Mungu
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimeota ww ndo umekufa :disapointed:
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko superstitious wewe... hata paka wako anajieleza...

    Ramadhani njema....
     
  4. K

    Kajole JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    2takulilia cku c nyng...jiandae pls
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ooh! Maskini, ni wewe. Tutakukosa jamani!
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,435
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Angalia herufi ya ID yako ni ya ngapi kama siyo ya pili? Wewe ndo utakufa na utabiri wa ndoto yako hauna tofauti na marehemu mlinzi wa JK!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,537
    Trophy Points: 280
    duh...mlinzi umefufuka tena?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    in the name of the living od, I declare life and not death! say Amen!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,537
    Trophy Points: 280
    nasita kusema amen kutokana na io avator yako
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    vita vilipiganwa toka enzi hizo mtakatifu! btn, vita vyetu sisi sio juu ya damu na nyama, bali ni juu ya nguvu na mamlaka, juu ya falme za giza, sijui kama umenisoma...

     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    Hivi kufa ni kwa kutomrudia Muumba pekee..................wakati mwingine kifo ni lengo la Muumba kukunusuru na dhambi......................mkumbuke Enock...................Mwenyezi Mungu alimchukua mzima mzima na kumpeleka Mbinguni na kumwepusha na mauti ili kwa sababu aliona amezungukwa na jamii ya waovu ambao wangeweza kumdhuru kimwili na kiroho.......................huu utabiri wako ni vigumu kuuthibitisha hadi hapo utakapotupa jina la mhusika na tarehe husika kwa ufuatiliaji............vinginevyo utakuwa unavizia lolote lile na baadaye kujimilikisha kuwa sasa umekuwa mnajimu.............
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ushindwe katika jina la Yesu,nakemea pepo la mauti
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Black nadhani ingekua vyema endapo maudhui ya hii thread ungei'change katika kuwasisitiza Member juu ya umuhimu wa ibada na kumrudia Mungu!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkubwa! Nakuunga mkono ktk hoja hii, jamaa kama sheikh yahya vile duh!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahahahahaaaaaa!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu, kunaa kiimani fulani huwa wanasema kwamba ukimuota mtu kafa basi siku zake za kuishi ndo zinaongezeka, na ukiota msiba basi ujue kuna harusi!! Naomba moja kati ya haya au yote mawili yatokee.!
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    ..................sijasoma hii sredi...................
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mimi nimepita ki-invisible invisible
     
  19. M

    MORIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aminaaa...ila hilo paja lawaweka watumishi kunako majaribuni..
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,628
    Likes Received: 11,537
    Trophy Points: 280
    hiyo amina yako imefutika kutokana na maelezo yako ya mbele yake
     
Loading...