Clouds mimi wamenipatia burudani ambayo hakuna mwingine yoyote Tanzania aliyekuwa anaweza kunipatia enzi hizo. Unakumbuka mambo ya ghorofa ya saba wewe? poolside je? umezisahau zile beach parties za enzi zile?
Au wewe ulikuwa chekechea enzi hizo? Kwa hiyo, kujibu swali lako ni ndiyo. Mimi nimekuwa mdau wa Clouds tokea wanaanza na sipendi kuona wanapakwa matope na waoshwa vinywa. Watu wanatoa ajira kwa Watanzania, wanachangia uchumi wa Tanzania, halafu ng'ombe watu hawaoni kabisa mchango wao. Hii inanikereketa sana. Nitawatetea hadi mwisho pale ninapoona wanastahili utetezi wangu. Daima mpenda haki.