Nimemjua kijana anayemdanganya Mke wangu

Nimemjua kijana anayemdanganya Mke wangu

Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
kabla ya maamuzi yoyote yale fanya juu chini usimkaribie wala kuonyesha kama unajuah halafu ya nini kumpiga risasi tafuta mkewe, mtoto,, shangazi dada na wewe piga tena mpe na mimba....ukiua mkeo atadanganywa tena bora kuwa malaya kuliko kutoa uhai wa mtu
 
Mke wako ndio amemkubali huyo kijana akuchanganye na wewe,kwahiyo weka risasi pembeni.
Mwache mkeo kiroho safi kwa taratibu za kisheria uanze maisha upya uraiani kuliko kuanza maisha upya jela au ahera.
Huo ndo ushauri wa kuime malaya ni malaya tu kunguru hafugiki anza upyaaaaaa
 
Hapa wazee kataa ndooo wanakuja kwa speed 5G .watakazia hoja yao kwa nguvu haswaaaa
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Mke wako ulimkuta na bikra yake au
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.

Kuwa kama huyo kijana.
Huyo kijana muite mwenyewe mwambie tayari unajua kinachoendelea, usimtishe, mwambie aachane na hiyo njia.
Kisha muache, usimtishe wala kujifanya mwamba Zaidi yake.

Akikaidi, niite nikupe hatua inayofuata.
Kila hatua utakuwa complex na chungu
 
Huyo Mke wako ana makosa, kwanini anakubali kudanganywa yeye ni Mtoto?
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
kwanza huna ushahidi wa kuridhisha kuwa huyo kijana mshukiwa ana uhusiano usiofaa na mke wako.

Pili ukishampiga risasi ukamuua wewe na hao vijana uliyowakodi wote mutakuwa mumehusika kwenye mauaji, jee hilo ndilo unalolitafuta? Umeyakubali maisha ya jela 'kifungo cha maisha au kunyongwa' kwa ajili ya mke?

Ondoa kabisa hiyo dhana ya mauaji kwani ibilisi anaweza kukupandisha mori ukafanya kweli kweli halafu ukaja juta baadae.
 
Huyo Mke wako ana makosa, kwanini anakubali kudanganywa yeye ni Mtoto?
Wanawake ni wadhaifu sana. Ukimsifia atakupa uchakate. Ukimuwekea petrol siku moja tena ya 10k anaweza kukuona wa maana kuliko mme wake alimnunulia gari n.k,

Mi nafikiria, wanaume tuwe na mipaka. Kutumia mapungufu yao kuvuruga ndoa za watu au uchumba wa watu ulioserious kwa starehe ya muda sio uungwana. Kwa starehe ya muda wapo wengi kitaa nenda kawacheki hao.

Wanaume tutumie hekima tu. Itasaidia sana kuepusha mambo haya.

Wanaume hili nalo mkalitizame kwa ukaribu sana kwa kweli.
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Je umeongea na mkeo na kumkanya aache tabia ya umalaya?? mana jamaa hajambaka!!
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Pambana na Mke wako abadilike tabia,
Mwanadamu asiye kwenye himaya/miliki yako ni ngumu kumdhibiti!
 
Mateso unayatafuta mwenyewe alafu ushauri unaomba kwetu Nani alikutuma umfatilie? Haya Sasa umeshajua anagongwa hata ukimuonya haisaidii kitu kashakugongea mke wako

Kamuue tu
 
Ukipiga kijana risasi mke atatafuta kijana mwingine,

Mzizi wa tatizo upo kwa mke wako sio vijana wa mtaani
 
Wewe una asilimia 95 za kukamatwa. Unaacha Trails nyingi sana hapa kabla na hata baada ya tukio kutokea kugundulika kuwa ni wewe. Itwarahisishia wazee wa kina kukukamata kilaini kabisa.
Maamuzi ni yako, unaweza chagua utakavyo. Lakini ushauri ni kwamba uachane na huo mpango.
Kijana wa watu japokuwa ana makosa, je? vipi kuhusu mkeo? Muhimu ni kumuacha tu aende zake kwa sababu unajirisk pakubwa sana pasi na gains yoyote. Vipi kama utafanya tukio na bado akapata wa kumpoza machungu yake? Ama wewe wakikudaka unadhani yeye atabaki peke yake miaka yote kukusubiri wewe? Ama akijua ni wewe kisha na yeye akataka kulipiza unadhani utakuwa salama? Jibu unalo wewe.
Usifanye hivyo kijana wangu. Naelewa pakubwa sana situation uliyonayo na inauma sana, vumilia utazoea tu na usimuache ghafla utazidi kuumia, muache taratibu then tafuta mchumba mwingine anza jenga nae mahusiano mambo yakikaa bomba unamuacha kwa amani kabisa. Mwisho wa siku nyote mtasalimika.

Terminate the plan, I repeat terminate the plan.
 
Mm kuna mschana aliniambia akinicheat nimuue, kwa sababu nlikuwa nampeleka kusoma chuo. Sasa amenicheat and napanga wekend hii akija anakuja kuchukua nauli na ada pamoja na hela ya matumizi. Atakaa kwangi 2 weeks akitoka haambulii hata chapa. Pia napanga kutafuta mganga nimtengenezee ajali ya boda avunjike miguu ama nimtie upofu. Coz nimejitoa sana kumsomesha sasa anakaribia kumaloza naona analeta drama
 
Back
Top Bottom