Nimemjua kijana anayemdanganya Mke wangu

Nimemjua kijana anayemdanganya Mke wangu

Mke wako ndio amemkubali huyo kijana akuchanganye na wewe,kwahiyo weka risasi pembeni.
Mwache mkeo kiroho safi kwa taratibu za kisheria uanze maisha upya uraiani kuliko kuanza maisha upya jela au ahera.
Kabisa point nzuri, ushauri wa nguvu.
 
Epuka kuujua ukweli,kwani kunauma sana.Ni sawa na kubandua ganda la kitunguu kila ganda utakalotoa litakutoa chozi
 
Useless

Watu 24 wafatilie mkeo?

Huyo mke ananin cha wewe kumfatilia hivo
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Kataa ndoa haina faida Kwa usalama vwa maisha marefu.
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Mtakufa kwa upumbavu wenu, tushawaambia #KATAANDOA

Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
 
Na.awaelewa wakuba wezangu.endereni kunishauli kabrasijafanta mamuzi.na keshokijana wa gundo hanaodoka kuludikwenye muji wa.ke nami.sitokuwepo jambfolam
 
Kama mawazo yako ni kuua unaweza kujikuta ukaua mtaa mzima, labda uwaue wote wawili yan kijana na wife, maana ukimuua kijana uyo leo kesho utasikia wife wako anatembea na muuza nazi sokoni utaenda kumuua na muuza nazi, siku chache mbele utasikia wife anatembea na yule kinyozi pale mtaani kwenu, utaenda kumuua na kinyozi pia...mwisho wa siku utaua mtaamzima kama sio dunia nzima,

Note: hauna mke, kama unaweza badilisha mke mzee kabla haujaenda kumalizia maisha yako segerea au akakupa maradh ya moyo kama sio ukimwi.
 
Ufanye mauaji kisa mbunye , mkuu ebu Acha kuendeshwa na nyege tumia akili.
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Umeshatongoza wanawake wangapi wakakubali? Mwanamke akikataa huwezi kulala naye kwahiyo tatizo lipo kwa mkeo.
Ongea naye aache hiyo tabia. Mwanamke aliyeolewa hana alama kwahiyo unaweza kumpiga risasi sawa, kesho unamfuma tena na mwingine unapiga risasi, kesho kutwa unamkuta na mwingine unapiga risasi, siku umesafiri unarudi unamkuta na mwanaume mwingine unapiga risasi. Sasa si utamaliza Tanzania nzima?
Utaishia jela, mkeo umemuacha mtaani bado anaendelea kugongwa mtaani. Utakuwa umelinda mkeo?
Think Big
 
Huyu kijana mupige lisasi ya gwenye kibichwa yake,umupoteze hapaDuniani mahana hizo zalau kabisa haiwezehekani amudanganye shemu wetuh ikiwa sisi bado tunamupendaa sana muke wetu.
Hahahahaa kwa hiyo unaiga uandishi wake? Mfano muke badala ya mke, harafu shemu badala ya shem!
 
Happy ulipo umeshachanganyikiwa tayari, usiue,huyo ni Malaya achana naye tafuta mwingine, wanawake wapo wengi mno,.
 
Unatumia nguvu nyingi badala ya kumkanya mkeo,
 
Habari,

Nimeajiri vijana kwa takriban siku 24 wanisaidie kupeleleza mienendi ya mke wangu, wamenipa taarifa na picha ya kijana anaye mdanganya mke wangu.

Wakubwa na watu wenzangu wazima, hivi nikimpiga risasi huyu nitakuwa nakosea? Sitaki nifike huko ila nalazimishwa. Nimetuma vijana wangu wampe onyo kisha waje kunipa mrejesho.

Wakubwa wenzangu, naombeni ushauri kwa hili kabla kijana wangu hajaondoka kwani akiondoka sitaweza kuingia tena JamiiForums.
Cha kufanya huyo kijana msusie mkeo, na huyo mkeo mtimue kabisa aende kwa huyo kijana wakatiane vizuri.
 
Hujioni mjinga kupigania sehemu ambapo huheshimiwi? Ukiua huyo, ataibuka kijana mwingine mke wako atamkubali tena kwasababu hakuheshimu, hakupendi na wala haumuvutii kwa lolote.

Deal na mkeo maana huyo kijana alitongoza tu, mkeo akakubali na pengine hajui kama ni mkeo.

Tena akijua kuwa upo tayari hata kuua mtu kwasababu yake ndio atakudharau kabisa.
 
Back
Top Bottom