Nimem-miss Faiza Foxy

Nimem-miss Faiza Foxy

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Posts
3,629
Reaction score
2,310
Huyu member kapigwa ban, sijui ni ya muda gani ila ukweli nimemmiss sana, hii ni kutokana na misimamo yake mikali pale anapoamua kutetea kile anachoamini, ki2 kinachopelekea mjadala kushiba data na hoja za nguvu kutoka kambi ya utetezi! Ila nina wac wac na id hii "jane_000."
 
ff ni mkali sio mchezo,ila utampata kwa id hii mpya JF BAN 01,siko sure na spelling lakini.
 
Ngoja nikamfungulie thread jukwaa la great thinkers! I miss her so.....
 
FF popote ulipo jua nimekumiss sana!tena sana!kimtaani ningekuita JEMBE a.k.a MNYAMA kiboko ya mapimbi!MZAZI WA WAZAZI!!!MKALI WA TOWN!!!
 
Ni pigo kubwa tumepata wana JF FaizaFoxy. Kapigwa BAN ya maisha tumuombeeni kwa wadau wa JF wafungulie.
 
I'm quite happy ! Anakera sana huyo kiumbe. Thanks Mods
 
FF ni kilaza tu,haiwezekani uwe unakula ban mda wote!!!

SIO KWELI MKUU, Ff NI JEMBE. ILA NINA SHAKA UHUSIANO WAKE NA MODS, MBONA KUNA WATU HUMU WANAMWAGA MATUSI LIVE HAWAPIGWI BAN? NAOMBA MODS WAMFUNGULIE ILA WAMPE ONYO KALI..!! HAKUSTAILI BAN YA MAISHA.
 
Ff yupo,mzima na anaendeleza mapambano kwa silaha nyepes nyepes huku akiwa amebadirisha gwanda(ID yake)
 
Duuh..!!!.....Bi-Mkubwa amepigwa ban?.:A S 13:.. Ndio maana simuoni siku hizi. Amefanya nini tena?.
 
user-online.png
FaizaFoxy Yesterday 16:48#18 JF Premium Member Array




Join Date : 13th April 2007


Posts : 11,477

Rep Power : 26088
Hatters








MTM likes this.


Pedagogist at Heart.
​

​
 
Me nawashauri mods waache uvivu wa kufikiri na kuacha kufanya kazi kwa kusukumwa na watu wenye mtizamo fulani wa kiimani! kosa kubwa analolalamikiwa ff ni udini lakn kumbe kuna watu humu wanaudini zaidi ya ff.
 
katika watu wa magamba hapa jf faiza ni kichwa chao, watu kama rejao,ritz1,rejao,halafu kuna mmoja alikuwa anitwa mzee sijui yuko wapi,malaria sugu etc, wote hawa ni mbukwa,mabox tupu, weupe sana kichwani. Da faiza sometimes anakuwa mmekweli kwa jambo analoamini ni kweli hata kama linagusa maslahi ya magamba, atleast she is postive to some issues ikilinganisha na wengine ambao muda woooote ni ushabiki tu. Kuna wakati anaandika comments kila mtu anashangaa anabaki anajiuliza huyu ni ff kweli au kuna mtu kaiba id yake? I miss u dada.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom