Nimelikoroga

Nimelikoroga

DEMBA kuwa makini sana na wakurya!

hawa watu hawajui kuongea especially linapokuja suala lenye hasira juu!

sasa kama na wewe una kidomo cha kizaramo, unakatwa lips waahi nakwambia!

kama ni safari, basi safiri hata miezi sita ama hama kabisa!

huyu jamaa kama akithibitisha kuwa wewe unahusika 100%, jilinde maisha yako yote,

wakurya wana visasi vya maisha kumbuka!

utamkimbia leo, mkikutana baada ya miaka 20, anakamilisha adhima yake!
 
Last edited by a moderator:
Yani huruma zinatuponzaga wanawake...nilikuwa nakaa na dada yangu(family friend).sasa boyfriend wake alikuwa anapenda kututembelea na sometymz analala hapo kwetu.huyo boyfriend sasa alikuwa kicheche hatarii halafu sisy wangu ndo kakolea balaa.....mmmh shem asianze kunikonyeza konyeza,mara akiwa anarudi kwake ananipa mi hela kisiri siri hlf sister angu analalamika hajapewa hata senti.bwana eeh siku moja shem kafanya manyanga yake ya mikonyezo then akaingia rum kwao,sasa sister alivyotoka tu nikamfanya apromise hatamwambia shem nitakachomwambia(nikamwambia ukweli).weeeeeee alienda kufanya "copy n paste" si nikaitwa....ilikuwa shughuli

Yani sielewagi,umuache mtu hvyo hvyo aje ajionee mwenyewe au umwambie ukweli..!!
 
haaa haaaa SUZANE nimeshindwa kuendelea kulea uovu. ndio vizuri hata kufanya atafanya kistaarabu na sio kumdhalilisha mkewe kiasi hiki.


we noma ndg yng
 
Last edited by a moderator:
DEMBA kuwa makini sana na wakurya!

hawa watu hawajui kuongea especially linapokuja suala lenye hasira juu!

sasa kama na wewe una kidomo cha kizaramo, unakatwa lips waahi nakwambia!

kama ni safari, basi safiri hata miezi sita ama hama kabisa!

huyu jamaa kama akithibitisha kuwa wewe unahusika 100%, jilinde maisha yako yote,

wakurya wana visasi vya maisha kumbuka!

utamkimbia leo, mkikutana baada ya miaka 20, anakamilisha adhima yake!

mmmh kumbe huwa wanavisasi sana hawa watu? itabidi niwe makini naye sana
 
Wakati mnaongea kesi kimalaya bado kilikuwa ndani au na chenyewe kilikuwa kizee cha baraza. Nakumbuka ulisema kimehamia kabisa.

Ulimwambia Mura kuwa aliyempa taarifa ni kidume 'kinachomfukuzia?" manake hiyo ndoa wote mme na mke wanaonekana wezi tu.

mmh ningesema na hii makitu si nitakuwa natafuta naongeza idadi ya maadui wa kikurya.
 
wewe usimdanganye mwenzako, yani kama anataka kukaa hicho kikao namshauri tu awe amevaa bullet proof na helmet za kijeshi zile ambazo hazipitish risasi la sivyo icho ni kifo ye anajisemea tu wala hajaui inamchukua miaka mingapi jamaa kuijenga hiyo ndoa au imemcost vitu gani mpaka kuwaona wako hapo walipo jamani nyie oneni tu ndoa zipo ila zilikotoka hizi ni mbali asa na wewe kwa psychological statement ndogo kama hiyo akaanza kuleta umbea sasa hilo ni lako na inabidi ulinywe tu......nashindwa kuitofautisha na kule kujidhatiti kwa francins shumila

Umesoma Feedback ya Kikao!!!!!!!!!!
 
kwani mie nagawa jaman. hapo anichalange tu hilo panga kwa kweli

no simaanishi kwamba unafanya demand and supply!

ila besti si unajua tena goodwill!

ujirani mwema, siku moja moja sio mbaya!
 
heshima yenu wana MMU
hapa nilipo kichwa kimenivurugika naomba ushauri wenu na faraja pia.

ni hivi ninaishi nyumba moja na jamaa na mke wake (ni wakurya). ni mwaka na miezi kama kumi hivi mke hayupo yupo jijini Nairobi kimasomo. sasa tangu mke ameondoka jirani yangu kaleta msichana mwingine anaishi naye kama mke na mume. miezi sita iliyopita mke alinipigia simu na kuniuliza kama mumewe anaishi na mtu kwani amebadilika sana na mawasiliano yanasuasua, mimi nikamjibu kwamba mimi niko bize sana si rahisi kujua anavyoishi. wiki moja baadaye akanipigia tena kunisihi nimwambie ukweli kwani amepata taarifa kwamba mumewe anamsaliti. mimi nikamwambia niko safarini hivyo sijui kinachoendelea.
kwenye mwezi wa kumi hivi alinipigia tena simu kuniuliza hayohayo mi nikamwambia kama anahisi chochote aje mwenyewe ajiridhishe na nikakata simu. leo asubuhi kanipigia na kunisimulia namna anavyopata shida huko chuoni kwani mumewe amekuwa mgumu kutoa huduma, kiasi kwamba anashindwa hata kurudi likizo kwani hana hata nauli na taarifa alizonazo ni kwamba mumewe anaishi na mtu ila mtu aliyemwambia hamuamini sana kwani ni mwanaume ambaye huwa anamtaka. basi nikaingiwa huruma kubwa nikajikuta namwambia ukweli kwamba kuna mtu anaishi naye. ila nikamuonya asinitaje coz sitaki matatizo.
kumbe baada ya kuongea na mimi tu akampigia mumewe na kumwambia kwamba anavunja ndoa.

sasa huyu jirani anahisi mimi ndiye niyemwambia na amenipigia simu (akiwa anatetemeka kwa hasira) kuniuliza kama nimeongea na mke wake. mi nimeruka kimanga, amedai anakuja tuongee vizuri jioni.
mimi nimeamua sitaki kukaa hicho kikao. na nimepanga kuzua safari coz naogopa kupigwa panga.
wenzangu mnanishauri nini?
KUMBUKA: TUKIO LIMESHATENDEKA LAWAMA HAZITANISAIDIA KWA SASA.
cc Sista Kaizer Heaven on Earth mwekundu Munkari charminglady gfsonwin 'Valentina' Mapi Mkoroshokigoli farkhina na wadau wengine

mi huwa nawaza unaomba ushauri wa nini wkt umesha confess humu na ushampa ushahidi wote kama ni member wa jf..subiri tu ya risasi
 
Last edited by a moderator:
Pole dada yangu DEMBA ... Nakishauri uhudhulie kikao na usimamie msimamo wako wa kuruka kimanga mita mia!! Wale jamaa wakati mwingine wanahasira za ajabuajabu anaweza kukidhuru mbeleni, so kama kodi yako inakaribia kuisha anza kufikiria kuhama!

aruke kimanga kipi na amesharopoka humu. huyo mume hapajui jamii forum? au incidents kama hizi zimeshatokea saana?!?!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom