Nimelikoroga

Nimelikoroga

Vingineyvo mkuki au panga vinakuhusu.

hivi kwa nini nyinyi wanaume huwa hamuoni makosa yenu. sasa mtu anaishi na kimada kwenye nyumba anayoishi na mkewe wa ndoa maana yake nini?
 
Usikimbie mwambie ni wewe umemwambia kwanini useme uongo
 
unaogopa kweli wewe au unatania!
Na kilichokuleta hapa useme yote ni nini?
 
Haya muda wa kikao unakaribia.
 
hivi kwa nini nyinyi wanaume huwa hamuoni makosa yenu. sasa mtu anaishi na kimada kwenye nyumba anayoishi na mkewe wa ndoa maana yake nini?

Kosa lako la kusema uongo ndio hulioni!
 
Hahahhaaaaaaaa umezidi umbea mura ammang'ana kasarike, reo razima ugechwe mura!!!
 
pole shosti DEMBA kwa yaliyokukuta. Sio siri una hali mbaya na jioni ndio hii. tafuta kijana awe home kwako. pia mwambie jirani aja kwako usiende kwake ili hata ikitokea kaleta fujo sheria itakuwa upande wako. poleeee siondoki hapa hadi kikao kiishe
 
Last edited by a moderator:
hahahaaaaaaaa nimechekaje tena.........haya mambo haya sa ye hasira za nini alivyokuwa

anafanya alijua hayatakuja kujulikana.......dunia haina hasira hamna cha kumkimbia wala nini

we kaa umsubirie hiyo jioni
wewe usimdanganye mwenzako, yani kama anataka kukaa hicho kikao namshauri tu awe amevaa bullet proof na helmet za kijeshi zile ambazo hazipitish risasi la sivyo icho ni kifo ye anajisemea tu wala hajaui inamchukua miaka mingapi jamaa kuijenga hiyo ndoa au imemcost vitu gani mpaka kuwaona wako hapo walipo jamani nyie oneni tu ndoa zipo ila zilikotoka hizi ni mbali asa na wewe kwa psychological statement ndogo kama hiyo akaanza kuleta umbea sasa hilo ni lako na inabidi ulinywe tu......nashindwa kuitofautisha na kule kujidhatiti kwa francins shumila
 
pole shosti DEMBA kwa yaliyokukuta. Sio siri una hali mbaya na jioni ndio hii. tafuta kijana awe home kwako. pia mwambie jirani aja kwako usiende kwake ili hata ikitokea kaleta fujo sheria itakuwa upande wako. poleeee siondoki hapa hadi kikao kiishe
haya bana sijui anarudi saa ngapi nie nimeshachoka kumsubiri.
 
pole shosti DEMBA kwa yaliyokukuta. Sio siri una hali mbaya na jioni ndio hii. tafuta kijana awe home kwako. pia mwambie jirani aja kwako usiende kwake ili hata ikitokea kaleta fujo sheria itakuwa upande wako. poleeee siondoki hapa hadi kikao kiishe

Hivi wewe, nifanyeje ili ujue nakupenda??
 
Last edited by a moderator:
wewe usimdanganye mwenzako, yani kama anataka kukaa hicho kikao namshauri tu awe amevaa bullet proof na helmet za kijeshi zile ambazo hazipitish risasi la sivyo icho ni kifo ye anajisemea tu wala hajaui inamchukua miaka mingapi jamaa kuijenga hiyo ndoa au imemcost vitu gani mpaka kuwaona wako hapo walipo jamani nyie oneni tu ndoa zipo ila zilikotoka hizi ni mbali asa na wewe kwa psychological statement ndogo kama hiyo akaanza kuleta umbea sasa hilo ni lako na inabidi ulinywe tu......nashindwa kuitofautisha na kule kujidhatiti kwa francins shumila

sasa kama huwa inawagharimu kwa nini mnazichezea? ww kitendo alichokifanya cha kuishi na kimada unakiona kidogo? hapa sijutii hata kidogo kusema ukweli kama anaakili atajirekebisha hatuwezi kuficha maovu tu bana,
 
Back
Top Bottom