Nimelikoroga

Nimelikoroga

Mwambie ukweli kama ulivyo tuambia sisi,
Hana cha kukufanya ----- huyo mkurya, anapomsaliti mkewe.
...mbaf zake

Acha kumdanganya mwenzio, majuzi tu nilikuwa naangalia kipindi cha Wanawake Live cha yule dada Kiria alionyesha live jinsi jamaa mmoja mkurya alivyoamua kumcharanga mapnga mke wake wa ndoa na kumkata MGUUU!!!.....Ushauri wangu: Ukiishi kwenye nyumba za kupanga usipende kujihusisha sana na maisha ya wengine...piga salamu kula time zako, acha kabisa kujua dtails zao, shika mambo yako.
 
Nahisi DEMBA kaamua kuchukua nafasi ya mke jirani yake wa nairobi. mbona wamejifungia ndani na msaliti? shosti mbona hutoki?!?!!!
 
Last edited by a moderator:
Eh ndoa hz..Poleeeh mwaya,mkazie macho live uyo mura mwambie sio wewe,wasikuuzie kesi ati
 
yamekwisha ndugu yangu

1. kikao kilikuwa kirefu toka saa 12 jioni

2. jamaa kaingia kwako na pens

3. unakuja kutupa mrejesho just "yameisha"

its not fair. tupe mrejesho wenye mashiko. je ulikiri kosa? ulikataa? response yake ilikuwaje nk
 
1. kikao kilikuwa kirefu toka saa 12 jioni

2. jamaa kaingia kwako na pens

3. unakuja kutupa mrejesho just "yameisha"

its not fair. tupe mrejesho wenye mashiko. je ulikiri kosa? ulikataa? response yake ilikuwaje nk
haa haaa ondoa hofu Sista habari kamili ni kesho. ila kwa ufupi amekiri kosa na mimi nimemwambia ukweli kwamba taarifa mke wake alishapewa na watu wengine mimi aliniuliza kuthibitisha tu.nimemshauri amtumie nauli mkewe aje au aende yeye mwenyewe wayamalize. amekubali
 
Last edited by a moderator:
haa haaa ondoa hofu sinta habari kamili ni kesho. ila kwa ufupi amekiri kosa na mimi nimemwambia ukweli kwamba taarifa mke wake alishapewa na watu wengine mimi aliniuliza kuthibitisha tu.nimemshauri amtumie nauli mkewe aje au aende yeye mwenyewe wayamalize. amekubali

Mmh...natamani kukuuliza umbeya vizuri ila ngoja nsubiri hiyo kesho uliyosema.
 
Last edited by a moderator:
haya bibie Mungu amekusimamia. tusubiri hiyo kesho
 
1. kikao kilikuwa kirefu toka saa 12 jioni

2. jamaa kaingia kwako na pens

3. unakuja kutupa mrejesho just "yameisha"

its not fair. tupe mrejesho wenye mashiko. je ulikiri kosa? ulikataa? response yake ilikuwaje nk
DEMBA hivi kweli nje kulikuwa na mtu kweli au na huyo mdogo wako mlimtuma amnunulie soda mgeni Chalinze?Maana mrejesho wa mashaka,wanajua kubembeleza wakurya hao!!Toka saa 12 mpaka saa 4 kasoro!
 
Last edited by a moderator:
Usimuogope huyo hana lolote, angekuwa na akili asingefanya hivyo alivokuwa anafanya.
 
DEMBA hivi kweli nje kulikuwa na mtu kweli au na huyo mdogo wako mlimtuma amnunulie soda mgeni Chalinze?Maana mrejesho wa mashaka,wanajua kubembeleza wakurya hao!!Toka saa 12 mpaka saa 4 kasoro!
haa haa haa jamn kikao kilikuwa cha saa moja tu saa mbili hadi saa tatu. na sikuwa peke yangu
 
Back
Top Bottom