Nimelazwa Kcmc

just close ur eyes & feel the bluish white rays of healing coming from god & pretend that u r b'come better & better every moment,get well soon dear angel m.
asante sana na mungu akubariki.
 

hahahah message delivered mwaya!
 
Hahahaaaa sawa.....Vipi maendeleo kwa sasa maana tumeshasahau km unaumwa tena coz mgonjwa mwenyewe anaongea utadhani mzima......hata hudeki????? Lol
hahahaa nikisoma post zenu napona bila dawa, MUNGU AWABARIKI SANA
 
Pole sana Dada Angel!
Mungu akujalie upone haraka.
 
Habarini wana jf wenzangu, mwenzenu naumwa na nimelazwa kcmc hospital toka juzi sa 5 usiku, NAOMBENI MNIOMBEE DUA KWA MWENYEZ MUNGU NIPONE MAPEMA nirudi kwenye mapambano ya kulikomboa taifa. Mungu ibariki Tz, Mungu ibariki Jf, Mungu ibariki .......

pole sana GET WELL SOON Mkuu AMsoffe..
 
@Angel mamitto, hivi ushakula kweli chipenzi.....au hawa wameshakichakachua hadi chakula cha mgonjwa?? Ebu nipe feedback dear!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…