Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Atakua Ni frustrated single mother.
Kila mwanamme anayempigia anaambiwa Yuko na mkewe wanainjoi Xmas.
Ukitaka kumtoa singo maza kwenye reli, akikupigia mwambie Niko na waif nimemtoa out.
Nyie ni mashoga ndio maana mnawivu hatuliwi humu njoo nikupe mchongo wa mwaka mpya ulipe Kodi shenzi type.
 
WOohi, I'm yo sitaki tena mabishano na wewe emu tafuta mtu mwingine wa kubishana nae maana nishaanza kushushwa vyeo, so get off me ushaelewa?!
Lazima ushushwe hadhi hadi uwe choo Cha stendi uliyataka mwenyewe twende tu mpaka ujikute masiri Yako yote out
 
Unajifurahisha mimi sio wewe maigizo unanichukulia mchele au mchicha mwiba ingia PM set location nije nikuonyeshe ukali kwanini uandikie mate unamfurahisha nani au unamfaidisha nani?

Ukiona nakuboa bonyeza IGNORE, km kusuguliwa ushasuguliwa na wahuni wa mjini na kukusambazia mafaili washayasambaza bahati yako hawakuchukua clip ukiwa unafukuliwa kisima wakasambaza mbovu kua unagawa chini na una bonge la papa what else?!

Ikikuuma na hii chomoa kisha kunya BOGA
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji38][emoji1787][emoji38][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mimi najitolea kuwa mwanasheria wako tukafungue mashtaka ila cha kwanza nifungukie ukweli wote Pm ni wangapi humu wameshakukula, na kama unawafahamu pia, then tutaanzia hapo.
 
Mbona wengi wamenifata na hakuna hata mmoja aliyefanikiwa najua unatamani nafasi yangu kuwa mke kitulize kipele utatumbuliwa na vidume wenzio
sasa ukiliwa utasema?🤣🤣🤣mbona stori zenu tunazijuwa natuwajua vizuritu Nani anatoa nanani hatoi.ikiwemo wewe sasaivi unajifanya hujaliwa humu.ngoja nibadilishe I'd nikupandie hewani namimi nijilie kibunda hicho
 
sasa ukiliwa utasema?🤣🤣🤣mbona stori zenu tunazijuwa natuwajua vizuritu Nani anatoa nanani hatoi.ikiwemo wewe sasaivi unajifanya hujaliwa humu.ngoja nibadilishe I'd nikupandie hewani namimi nijilie kibunda hicho
Mkuu kama unajua chochote kuhusu mimi weka hapa tena kwa id hii wala usizunguke sana ndugu acha shobo na mimi hakuna anayenijua humu hata nafanana vipi koma kujikuta unanijua 😁
 
Mkuu kama unajua chochote kuhusu mimi weka hapa tena kwa id hii wala usizunguke sana ndugu acha shobo na mimi hakuna anayenijua humu hata nafanana vipi koma kujikuta unanijua 😁
mbona Kama unakua muoga mrembo?usihofu siwezi kukuanika humu ila usijifanye mtakatifu humu wengine tunakujua vizuri
 
Back
Top Bottom