Unique Flower
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 12,840
- 25,367
- Thread starter
- #181
Mi mtu mzima unaposema maujinga Yako jaribu kuangalia je ananini changu mnakuja pm . Halafu mnanisumbua sumbua nikiwakataa mnakuja kuniponda hadharani
Tulia we mvulana sio kila Mwanamke anatafuta mpenzi kwenye mitandao ya kijamii yaani huyu niliyenae namsaliti kwa kipi 🤷🏼♀️tena nyie mnao jifanya wakali ndio tunawataka! Kama hujanasa utanasa tuu tushajua ugonjwa wenu.
Nitake radhi Unique Flower sijapitisha mkono wangu nikakuchamba naomba upunguze ukali wa maneno kidogo, Astaghafululah mimi tangu lini nimekuchamba wewe?! Yaan shughuli waifanye wengine uje unibebeshe mimi?!Siulikuwa unanichamba wewe
Tuseme hivi natoa screen short zako ulivyokuwa umenifuata pm kudai penzi nikakubwaga mnakuja pm mnajitongozesha halafu mie ndio wakulaumiwaNitake radhi Unique Flower sijapitisha mkono wangu nikakuchamba naomba upunguze ukali wa maneno kidogo, Astaghafululah mimi tangu lini nimekuchamba wewe?! Yaan shughuli waifanye wengine uje unibebeshe mimi?!
Boxing day...Kumetokea Nini tena, mbona ghafla sana?
😄😄😄anakupa nini kwamfano Hadi tusimsaidie?Yani wee nichura Kama chura zingine naunalika tuu.hili nizizi lakondoo dume nawewe jike umeingia...unatarajia nini?Tulia we mvulana sio kila Mwanamke anatafuta mpenzi kwenye mitandao ya kijamii yaani huyu niliyenae namsaliti kwa kipi 🤷🏼♀️
😂😂😂 Toa kwani unamnufaisha nani au unamfuraisha nani?! How much uta-gain baada ya kufanya hivyo? Na nani alikutongoza mimi hivi unajua kutongozwa wewe?Tuseme hivi natoa screen short zako ulivyokuwa umenifuata pm kudai penzi nikakubwaga mnakuja pm mnajitongozesha halafu mie ndio wakulaumiwa
Sasa wewe shoga una nini cha kunishawishi kwa mfano acha kwanza uchoko😄😄😄anakupa nini kwamfano Hadi tusimsaidie?Yani wee nichura Kama chura zingine naunalika tuu.hili nizizi lakondoo dume nawewe jike umeingia...unatarajia nini?
Hunijui vizuri ukiamua kuingia polisi kuwa mmpole😂😂😂 Toa kwani unamnufaisha nani au unamfuraisha nani?! How much uta-gain baada ya kufanya hivyo? Na nani alikutongoza mimi hivi unajua kutongozwa wewe?
Nawewe sura kama choo Cha stendi umebondeka bondeka kama birika ya babu waloliondo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kumbe kuna watu wanauza nyama humu na hamsemi
Toa na ulizo kubali kutoa mzigo[emoji23][emoji23][emoji23]Tuseme hivi natoa screen short zako ulivyokuwa umenifuata pm kudai penzi nikakubwaga mnakuja pm mnajitongozesha halafu mie ndio wakulaumiwa
Halafu mbona unaumia kwani wewe ni mhusika anayezungumza mtoa mada mwanaume kuanza kuchambana na Wanawake ni dalili ya Uchoko😂😂😂 Toa kwani unamnufaisha nani au unamfuraisha nani?! How much uta-gain baada ya kufanya hivyo? Na nani alikutongoza mimi hivi unajua kutongozwa wewe?
Kukujua kwa lipi?! Nikujue ili iweje zaidi ya kujielezea wewe mwenyewe ulivyo?! Kila mtu ni fake with fake ID so what? makasiriko ya nini?! Umechombezwa na ID fake unasema umetongozwa na ukitongozwa je utasemaje?! So childish grow up now na uache promotion zakoHunijui vizuri ukiamua kuingia polisi kuwa mmpole
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] una bwawaaNawewe sura kama choo Cha stendi umebondeka bondeka kama birika ya babu waloliondo
Kama hujaolewa wewe Ni Malaya tu.Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Hivi unakijua unachokiongea wewe au hukijui huyo nilimwambia asizozane na mimi amezidi kunifuata fuata so what wewe unataka nini mnakuja kikundi maana nasikia hua mna umoja wenu?!Halafu mbona unaumia kwani wewe ni mhusika anayezungumza mtoa mada mwanaume kuanza kuchambana na Wanawake ni dalili ya Uchoko
Atakua Ni frustrated single mother.Kukujua kwa lipi?! Nikujue ili iweje zaidi ya kujielezea wewe mwenyewe ulivyo?! Kila mtu ni fake with fake ID so what? makasiriko ya nini?! Umechombezwa na ID fake unasema umetongozwa na ukitongozwa je utasemaje?! So childish grow up now na uache promotion zako