Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Sina mie hasira what I have done nothing here all I have is myself and my life but I wounder people are still looking for trouble and I want to give it to them seriously.Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kwani ulishawahi kuliwa na Mwanaume wa JF?Hapo Sasa nataka nijue maana hii inaonekana nikisiri wanaambiana ujinga
Hujui kuishi na walimwengu humu kuna watu wana sifa za kijinga yaani mtu hakujui hata unafananaje ila atakutangazia ana kujua na kakukula tayari😬😁😁😁Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Sio kwani nimewahi sema unampenzi jf Yes I haveKwani ulishawahi kuliwa na Mwanaume wa JF?
Ila nimechukua ni mkosi etiHujui kuishi na walimwengu humu kuna watu wana sifa za kijinga yaani mtu hakujui hata unafananaje ila atakutakanzia ana kujua na kakukula tayari😬😁😁😁
Sasa kajuaje kama sio watu wananiongeaUsitubebeshe dhambi hii Kwa ujumla
We ishi utakavyo humu kuna baadhi ya vijanaume ni vigonjwa hawajitambui wala kujielewa🤣Ila nimechukua ni mkosi eti
Labda watakua ni Vijana wa Kiume na sio Wanaume!Sasa kajuaje kama sio watu wananiongea
Namshangaa mtoa mada kwani wakisema una pata cancer 🤷🏼♀️Unachanganyikiwa na wapiga ramli wa Jf[emoji28]
Yaani povu mapema yote hii🤔🤔😳Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Na wao wachanue waliweeeeeeeeee kama wanakuonea wivu na rahaEti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Pole sana....Jifunze kupuuza.Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.