Tuma hio k tuoneEti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Shida sio kuliwa shida mtu hata hulijui linafananaje ila huku pm anakusengenya amekukulaKwani kuliwa wanawake si ndio sifa yenu? Msipoliwa tena mnalalamika. Ukitangazwa umeliwa furahi maana yake una mvuto mpaka uliwe!!
Hapo Sasa nataka nijue maana hii inaonekana nikisiri wanaambiana ujinga
😃😃 Amenikumbusha ule wimbo wa zamani wa akina Juma Nature wa "mshike mshike ndege tunduni...."Ukisikia chwiii,ujue tayari kaingizwa king
Bado zamu yako. Nakuvutia tu kasi ili uingie kwenye 18 za Mtu Mbad Tate Mkuu.Hapo sasa, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 nimecheka
Mamajusi tena🤣🤣
Wewe Mkuu kuni zako zitaletwa na safina ya Nuhu.Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Am good! And you?sijambo , how are u
Umalaya wako unatuhusu nini sisi hapo[emoji28][emoji28][emoji56]Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.
Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .
Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.
So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.
Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.
Good day.
Itakuwa Kkuuuuubwa[emoji28][emoji28][emoji28]Kunywa maji, Relax bibie.
Pressure ipo juu sana.
Kilichokukera zaidi ni kipi?
1. Kuitwa Malaya?
2. K kuwa kubwa?
Amesema et amekerekaMwanaume kuwa na zaidi ya mwanamke ni haki yake Kimaumbile, Kisheria, Kitamaduni nk