Nimehonga elfu 25 roho inauma sana

We ndo mwanaume sasa ........
Sio hili litoa mada buku ishirin na tano unalia???? Ebu acha utani bhana
 
Kama ukijijua huna hela mfukoni usilogwe kuingia na mdada shoping mall au dukani hususan hawa wa sikuhizi wasio kuwa na stamala lazima atataka kitu tu.Hata hivyo 25 ni pesa ndogo sana kuspend kwa mpenzi wako.kufikiria pesa ambayo ishatoka haisaidii kupata nyengine,pambana.
 
Kama huna unamwambia sina. Huyu mwenzetu huyu ni MCHUMBA halafu anasema kamuhonga!
 
Kipato buku unahonga laki
Hela za kubet uendeshee maisha....Naimba tu mkuu
 
Mkuu 25000 umefungua uzi!!! siku akikipiga mzinga wa laki+ si utaita waandishi wa habari!!!!

Labda nikudokeze yaliyonikuta mimi wiki chache zilizopita,

Nilimkatia tiketi ya ndege mdada toka mbeya mwanza fastjet laki5+ na hela ya kujiandaa sijui kujilemba kama laki2+ lakini hakuna mtu aliyetokea mpaka ile tiketi imekufa lakini hajaonesha kujali!!!!
 
Kwanini hajatokea mkuu?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…