Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Acha hizo wewe, mke haachwi kilaisi hivyo!! Kwani kabla hujui ulipungukiwa nini? na sasa hivi unajua umepungukiwa nini? Asilimia kubwa wanawake kwenye ndoa wanatafunwa njee, Na watu hawajui so potezea ila mwambie kile kinachopatikana kionekane home.. Na asiache kutumia condom.
 
Kaka sema na moyo wako.. Kama upo TAYARI kuvumilia haya Kama umeshindwa bwaga manyanga... Pole Sana.

Mkuu naomba unisaidie kuwa hapo anatakiwa avumilie nini hasa na matokeo yepi labda ????
 
He,heh...mwanamke kulala na wanaume 17 mpk25 kwa mwezi alaf akirudi hm na ww unakitumia vilevile bila hata kujua km kishatumika,,,wanawake shkamoo
 
Yeye si alioa kwasababu Demu alikuwa na hela... Avumilie vyanzo vya mapato vya mke wake
 
Dah!pole mkuu ila mkeo hawezi kuacha hiyo tabia hata kama ukimrudia..cha kuchagua hapo ni either kumvumilia au kuachana nae ila kwa hilo kwamba ataacha hizo ni tabio sio kweli...
 
Pesa sio kila kitu, amani na furaha ya moyo ndio kila kitu. Mshukuru Mungu amekuonyesha unaishi na mtu wa aina gani. Mtoto atakuwa tu, huwezi kushi kwenye uhusiano huo kama roho yako haiko tayari.
Tatizo huyo mkewe tayari ni addicted na hiyo biashara,hata kama ataahidi kuacha lakini bado kuna hatari ya kufanya huo mchezo,namshauri mmewe aongeze mke tu.
 
Mchukue mpeleke sehem muongee nae vizuri, atabadirika tu wala usijari.
 
Hata kma ni storytu yakutunga ila hua inatokea kma hvyo hivyo mwanamke kma huyu anatamaa ya kipato na kipato hakitoshi kma mm ningeshindwa muombe mungu atakupa good wife kisha mkioa angalie mnaolingana kiuwezo kwn Dada zetu hata wakiwa mackini kibur kpo akikuzd anadharau kma supu ya ngozi ila cio wote but wingi wapo hivyo
 
Duh,, ngoja kwanza hili zoezi la kuhamia Dodoma likamilike,, tukifika salama tutakushauri,,
 
kwa mafano mimi ningekuwa wewe ningemwacha aendelee huku nafaidi pesa zake ........... ilakakwambia ukweli anauza nyapu na hawez kuacha kuuza
Mrembo za long time mamii,hata mimi nafikiri hivyo hivyo ila sitampa mdomo wangu tena.
 
Acha hizo wewe, mke haachwi kilaisi hivyo!! Kwani kabla hujui ulipungukiwa nini? na sasa hivi unajua umepungukiwa nini? Asilimia kubwa wanawake kwenye ndoa wanatafunwa njee, Na watu hawajui so potezea ila mwambie kile kinachopatikana kionekane home.. Na asiache kutumia condom.
Wewe sio aina ya binadamu kabisa yani umejitusu kutoa huu ushauri kabisa yani. Omba mungu yasikukute uko nyuma ya keyboard unapost tuu ndio maana huu uchungu na maumivu huwezi yasikia.

Sent from my HUAWEI Y530-U00 using JamiiForums mobile app
 
Nimeishia kucheka tu aiseeee.....
Hapa sioni la kuku shauri.
Kwanza fanya maamuzi ambayo wewe unaona ni maradhio ya moyo wako, kisha ukuje hapa jamvini na mrejesho wa reaction baada ya maamuzi utakayo yafanya.
Hapo ndipo naweza sema lolote aiseeee
 
Achana naye haraka sana, piga chini huyo ni shetani. Angalia mwanao tu. Wasichana mbona wapo wengi tu hawajaolewa na wanatafuta wanaume. Jipe muda Mungu atakuonesha mke mwingine, ila kwa huyo alishakubuhu kwa uchangudoa.
Lakini usisahau hizo pesa za majaboz ndio zilimvutia jamaa.
 
Nimeishia kucheka tu aiseeee.....
Hapa sioni la kuku shauri.
Kwanza fanya maamuzi ambayo wewe unaona ni maradhio ya moyo wako, kisha ukuje hapa jamvini na mrejesho wa reaction baada ya maamuzi utakayo yafanya.
Hapo ndipo naweza sema lolote aiseeee
Ndiyo maana kampelewele amesema ni kaa la moto kulimeza utaungua kulitema utamu utaisha.
 
Back
Top Bottom