Nimegundua kuwa nilikurupuka kuoa

Nimegundua kuwa nilikurupuka kuoa

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Posts
7,880
Reaction score
5,725
Habari members wenzangu

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi

Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.

Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?

Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
 
Pole sana Mkuu.
Kama uchumi unaruhusu vizuri, jaribu kujenga mahusiano mengine nje ya huyo mwanamke.

Pili, usijaribu kumtuliza kwa kuongea nae mara kwa mara juu ya mabadiliko hayo anayokuonesha, hafanyi kwa bahati mbaya ila ni kwa makusudi.

Tumia akili nyingi katika hili na sio hisia, ndoa inaangusha sana wanaume wenye vision na waliosimama. Tafuta mwanamke mwingine anzisha nae mahusiano, utulivu na amani ya moyo uipate huko kuliko kuwa na mwanamke mmoja anayekupa stress, atakuua. Mifano ipo mingi sana kwa wanaume kupotea kabisa kisa wanawake, tena kujaribu kumnyenyekea ili abadilike ndio unajimaliza.

Kama hujazaa nae hiyo ni ADVANTAGE KUBWA SANA KWAKO.
 
Habari members wenzangu
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mbali mbali kisha nichanganye na zangu
Nina miezi sita sasa tangu nimefunga ndoa na mwanamke niliekuwa nae katika mahusiano kwa miaka miwili.
Nilichokuja kugundua ni kuwa muda wite wa mahusiano yetu alkuwa akiigiza tabia.
Kwa sasa ameonyesha tabia yake halisi
Ni mwanamke asietulia nyumbani, ana magroup ambao yana jinsia zote yaani wana kijiwe chao, zamani alikuwa anaaga kwanza kabla ya kutoka nyumbani ila kwasasa haagi kabisa, pia hana mawasiliano na mimi mpaka nimtafute.
Najiuliza je amepata mbadala wangu au marafiki zake wanamuweka busy mpaka ananisahau?
Naomba ushauri nichukue maamuzi gani?
Kama kuongea nae naongea nae ila anaacha kwa muda kisha tabia inajirudia.
Naombeni ushauri wenu.
Wakakilisha.
acha kuumiza kichwa nawewe umsahau endelea na maisha yako kama zamani
 
My son, sit down. Let me tell you the brutal truth nobody will tell you.

Many men today are not husbands. They are cleaners. They are recruited to clean the mess other men created and left behind.

She was a bed-to-bed midfielder in her 20s. Every season, a different club. Different men used her, enjoyed her, passed her around. She was hot, she was available, she was in every hotel, every party, every man's bed. She thought she was having fun.

Now she is older. No more offers. No more attention from the high-value men she was chasing. So she rebrands. Long skirt. Soft voice. "I have changed." "I need a serious man."

And you, the good, innocent, hardworking man appears. And she gives you the job of cleaning up the mess.

HERE IS THE RAW TRUTH:

1. You are not her first choice, you are her last option. When she was fresh, when she was young, you were not the type she wanted. She wanted the bad boys, the players, the rich boys. Now that those men are done with her, now she remembers you are a "good man." You are not chosen, you are settled for.

2. A leftover is a leftover, however it is packaged. My son, you can put leftover food in a golden plate, you can spray perfume on it, you can put it in a fridge - it is still leftover. A woman who has given her best years, her best body, her best energy to many men cannot give you first-hand love. She can only give you what is remaining.

3. You will pay first-hand price for second-hand experience. You will pay full bride price, full rent, full responsibility, full love for a woman who gave herself for free to other men. You pay for what other men got for free. That is not love, that is foolishness.

4. You will inherit damage you didn't cause. The trust issues, the comparison, the trauma, the body count memories - all that enters your house. You will be fighting ghosts. She will be with you but thinking of them.

My advice:

Don't be a dustbin for another man's history.

Learn or eat 🍅 raw.

Blessed Monday 🌹🌹🌹
NB: kwa hisani ya mtu wa Facebook
 
Pole sana Mkuu.
Kama uchumi unaruhusu vizuri, jaribu kujenga mahusiano mengine nje ya huyo mwanamke.

Pili, usijaribu kumtuliza kwa kuongea nae mara kwa mara juu ya mabadiliko hayo anayokuonesha, hafanyi kwa bahati mbaya ila ni kwa makusudi.

Tumia akili nyingi katika hili na sio hisia, ndoa inaangusha sana wanaume wenye vision na waliosimama. Tafuta mwanamke mwingine anzisha nae mahusiano, utulivu na amani ya moyo uipate huko kuliko kuwa na mwanamke mmoja anayekupa stress, atakuua. Mifano ipo mingi sana kwa wanaume kupotea kabisa kisa wanawake, tena kujaribu kumnyenyekea ili abadilike ndio unajimaliza.

Kama hujazaa nae hiyo ni ADVANTAGE KUBWA SANA KWAKO.
Huu ndio ushauri mujarabu sasa...asisubiri comments nyingine
 
Nilifikiri baada ya kuoa ndiyo umekutana na kazi kali hatari hadi unajiuliza ulishindwa nini kuvumilia.
20260523_234818.jpg
 
Back
Top Bottom